Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Vẽ bộ cos nhân vật game

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi noonee, 3/8/15.

Lượt xem: 1,923

1. noonee Banned

Cao nhân nào đang rãnh hay luyện tập nâng cao tay nghề thì đi ngang giúp em phát :D, chuyện là vẽ sora outfit vào 1 mẫu có sẵn để cos trong game như hình
    Ace không cần vẽ chính xác đâu ạ, chi tiết nào dư thừa quá có thể bỏ qua, vì đồ cos có sẵn trong game cũng hạn chế :D.

...
  2. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

đã xem
    noonee thích bài viết này
  3. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Tiện phết, anh em nào rảnh luyện tập nâng cao tay nghề ngoáy vài đường cho em nó với, vừa tích việc thiện lại vừa lên lv :)) Nhanh nhanh nhờ vả có hạn.
    PHUC-HOANGnoonee thích bài viết này.
  4. bvdtr

bvdtr Thành viên cấp 1

cái này ko biết làm, up cho bác #5. :D
  5. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Bác Gurl quên đốt phong long kìa =))
    Mình mà gặp khách nói câu đó là từ chồi khéo, khách đi rồi mình đốt phong long cho khỏi xui :)
  6. noonee

noonee Banned

Hic có vẻ căng quá nhỉ :(. Vậy cái mask thôi cũng được ạ, chi tiết không nhiều như set kia.

Ủng hộ diễn đàn