Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Xin hướng dẫn cách thiết kế chữ trên áo thun

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi datcon_39, 11/6/15.

Lượt xem: 3,573

1. datcon_39 Mới đăng kí

Em muốn nhờ các bác hướng dẫn giúp em dùng phần mềm, font chữ nào rồi làm thế nào để viết được như ảnh này ạ.[​IMG]
    Em định cũng chỉ định làm giống như vậy nhưng chuyển thành " Tôi là học sinh Vĩnh Lộc "
    Em cảm ơn các bác ạ!

...
  2. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

3. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Phần mềm Illustrator, font thì ko biết. Cái này bạn muốn tự làm thì phải học Illustrator, ko ai làm dùm đâu. Hoặc ra tiệm kêu nó làm cho
    datcon_39 thích bài viết này
  4. datcon_39

datcon_39 Mới đăng kí

SilverLance em có thấy giống gì đâu ạ. Font chứ rồi 2 cái thiết kế khác nhau.
    Cái trong ảnh nói bay lượn như vẽ tay ấy ạ.
  5. datcon_39

datcon_39 Mới đăng kí

songbangao em cũng muốn tự học ạ. :D bác có hướng dẫn dùng phần mềm đó không gửi em với. Em cảm ơn :)
  6. SilverLance

sorry, mình hiểu nhầm ý bạn là cách ghép chữ lên hình áo, còn phần chữ thì chắc đúng phải vọc typography = illustrator :3, trên FB có cái group chuyên show hàng vụ typo này, bạn có thể vào để học hỏi kinh nghiệm
  7. datcon_39

datcon_39 Mới đăng kí

Bác SilverLance có em xin cái link fb group đó với :D
  8. SilverLance

9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Corel hay illustrator hoặc photoshop cũng được :)
  10. DzungDG

DzungDG Thành viên cấp 1

Ai hoac Photoshop deu duoc ban ak

Ủng hộ diễn đàn