Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Xóa bóng người chụp trên ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi boitai, 15/7/15.

Lượt xem: 2,336

1. boitai Mới đăng kí

Chị em có cái ảnh nhờ người khác chụp mà bị in bóng lên, đang nhờ em sửa mà trình PTS của em non quá nên không làm được, các bác giúp em với ạ :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/7/15
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

3. boitai

boitai Mới đăng kí

Em đã sửa lại bài ạ
  4. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

đã làm xongcho bạn nhưng không hiểu sao hôm nay không up ảnh được, khi nao up được mình share cho chủ thớt
    boitai thích bài viết này
  5. boitai

boitai Mới đăng kí

vâng em cám ơn, khi nào bác up ảnh thì nói qua giúp em về cách làm để em có thể học hỏi với ạ :D
  6. dienbinh

Cắt phần gạch lát nền, coppy, paste vào chổ có bóng, dùng erser xóa phần mới paste đè lên chân của model, dùng brush chỉnh sáng phần chân bị dính bóng thế là ok. Bạn poss địa chỉ mail, mình gửi qua mail, không hiểu sao hôm nay up ảnh lên không được
  7. boitai

boitai Mới đăng kí

8. dienbinh

Đã gửi mail, bạn check mail nhé
  9. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

NO SAY BEN ...:D
    DiemMyMy, Cái Bô Trôllboitai thích bài viết này.
  10. boitai

boitai Mới đăng kí

hic bác nhatha làm đẹp quá, bác cho em xin cái ảnh k có mấy cái "phụ kiện" của bác được không ạ :D
  11. quangdhtm

quangdhtm Thành viên cấp 1

hãy tưởng tượng não của người chụp ảnh đang trong không khí trước mặt b, như các bạn thấy đấy, nó chả có tí nào cả :)) OfuH5Uh.jpg
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/7/15
  12. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Chọn cái bóng. Tăng độ sáng vùng chọn lên. PTS đang đưa đi bảo hành nên k giúp được =))
  13. ailovepho

ailovepho Thành viên cấp 1

boitai thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn