Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Xóa giúp mình đối tượng trong ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi sinhvienbk, 4/8/14.

Lượt xem: 2,724

1. sinhvienbk Mới đăng kí

Các bạn xóa giúp mình những bạn phía sau với. Nhờ bạn chụp mà nó lấy chẳng để ý gì cả :( .
    Cảm ơn mấy bạn trước nha.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/8/14
  2. sinhvienbk

sinhvienbk Mới đăng kí

Quên mất, đừng để watermark :D
  3. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Up ảnh gốc qua 1 cái link khác như mediafire chẳng hạn. Nếu Bạn muốn thực sự nhờ! Up lên thế này mờ lắm!
  4. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Đã sửa lại theo ý bạn K99EatV.jpg

Chỉnh sửa lần cuối: 4/8/14
  5. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

6. Sevenallys

Sevenallys Mới đăng kí

Tiện thể, ai xóa giùm mình cái mic trong hình này luôn với =(((
    8tracks.imgix.net/i/000/501/694/Fotolia_38595355_Subscription_Monthly_XL-1078.jpg?q=65&sharp=15&vib=10&fm=jpg&fit=crop
  7. Trương Tâm

Sevenallys cái này nó xử lý hết rồi (toàn ánh sáng và bóng mờ, nhìn hết muốn xóa) nếu bạn muốn lấy Background thì có thể nhờ kiếm hoặc làm tương tự chứ giờ mà xóa cái mic thì cái background nhìn ko được đẹp đâu ^:)^ (1 là do xóa nó xấu, 2 là cái nền đẹp nhờ cái mic :))) ... over
  8. Hưng Chick

Hưng Chick Mới đăng kí

Theo như mình hiểu thì chủ thớt nhờ xoá bỏ đi hình của "những bạn phía sau", tức là chủ thớt đi đầu tiên. Đây, mình giúp chủ thớt nhé, không cần cảm ơn đâu.
    Takaki, khongaccdauthucgio thích bài viết này.
  9. sinhvienbk

sinhvienbk Mới đăng kí

TXQ hình vậy rõ mà bạn ?
    _Miu Nguyễn_ cảm ơn bạn nha. Chỗ sữa còn hơi ảo :D, mà bạn xóa watermark với đừng chỉnh màu nha.
    Trương Tâm xem nhiều bài thấy bạn sửa đẹp ghê :D, hâm mộ rồi đó. Bạn chỉnh giúp luôn hình kia với.
    Hưng Chick lol =))
  10. dauthucgio

dauthucgio Mới đăng kí

11. dqphong0110

dqphong0110 Thành viên cấp 2

Vậy được không thớt
  12. Trương Tâm

conmeohen thích bài viết này
  13. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Biểt rằng có nhiều bạn giúp nhưng buồn nên làm nữa :D:D:D
  14. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

chúc bạn vui vẻ
    Takaki thích bài viết này
  15. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Trương Tâm cùng 1 cảnh mà 2 con đường mòn lên núi # nhau cũng ko ổn đâu nhé :D
    Trương Tâm thích bài viết này
  16. Trương Tâm

conmeohen chịu thôi chứ sao giờ, tới giờ làm biếng rồi :D ... có gì khoe hình thớt khoe 1 tấm thôi ... lấy ra 2 tấm chi cho người ta biết ... kaka :))
  17. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Trương Tâm bạn cắt nguyên cái ảnh trước đã chỉnh sửa rồi ghép vô cái sau đỡ công ko :)), mà nhiều hình bạn làm tốt đó :like:
  18. Trương Tâm

Mình cũng cắt ghép qua đó chứ ... nhưng ngồi làm hồi mờ mắt có để ý thấy đâu, cà đại nên hơi lố ... hehe ... mình là dân vọc thôi ko có chuyên về đồ họa nên có gì xin chỉ giáo.;;)
  19. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Nhờ xong rồi, Vả thôi =))

Ủng hộ diễn đàn