Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Xóa nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thatdaia3, 6/7/14.

Lượt xem: 2,196

1. thatdaia3 Mới đăng kí

Tình hình là em muốn xóa những cái nhà ở phía cuối kia ạ, các bác giúp em [​IMG]

...
  2. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

ảnh bị lỗi rùi :-?
  3. thatdaia3

thatdaia3 Mới đăng kí

@flickr.com/photos/123136803@N05/
  4. thatdaia3

thatdaia3 Mới đăng kí

Do của em chưa up đc link nên đành tn vậy ạ

@www.flickr.com/photos/123136803@N05/
  5. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

có 1 sự thật là theo link của bạn lấy ảnh đăng dùm mà hình như nguyên kho biết ảnh nào đâu mà làm bạn thatdaia3 :D:D:D:D:D
  6. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

xóa chi tiết thừa dễ, sao ko chịu mò trong Diễn đàn, ảnh thì đưa nguyên album? ko biết í gì đây?
    chưa đủ bài viết mà nhờ vả...mod thấy ko band nick thì may cho cậu...!
    giúp giùm này..! (:|
    quangnguyen111 thích bài viết này
  7. thatdaia3

thatdaia3 Mới đăng kí

Dau a @@, em copy link anh ma, dau co dua nguyen album dau . Con xoa thi em cung biet xoa, nhung ma co dieu em xoa nhin n k dep. Ma buc anh nay thi rat quan trong voi em
  8. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

#6 xóa hình như bị lỗi rùi , hihihi , có mấy chỗ giữa đg chân trời với biển có vài chỗ không đẹp lắm .:)
  9. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Sao đâu hả gigiboz :-/ ảnh ở flick đâu phải ai cũng biết lấy link .img
    Khó tính thế :))

Ủng hộ diễn đàn