Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vẽ dùm hình có trả công] Vẽ hình bạch tuyết.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mr. T.O, 23/7/14.

Lượt xem: 3,221

1. Mr. T.O Thành viên cấp 1

Bạn nào có thể vẽ dùm mình hình bạch tuyết như hình 1 với quần áo đầu, tóc phụ kiện như hình 2. Nhưng màu da, hình xăm, mắt tô đen môi đen, móng tay đen và động tác như hình 1 lên 1 cái nền màu trắng để mình in ra dán lên máy tính 13inch. Bạn nào có thể vẽ được và thù lao bao nhiêu các bạn gửi mail về cho mình: toan1232004@yahoo.com. Cảm ơn các bạn đã đọc.

...
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

ý bợn là dư này?
    Mr. T.O thích bài viết này
  3. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạch tuyết săm hình ah?=))
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

8-} bạch tuyết mà thế này thì dì ghẻ có nước ra đường mà ở=))=)) vấn đề chính là vẽ lại cái này bằng chuột chắc tổn thọ chết mất, welcome ai có tablet vào đây
  5. Mr. T.O

Mr. T.O Thành viên cấp 1

conmeohen Oke đúng rồi bạn. Bạn cho cái hình nó to to ra để sắc nét tý. Rồi cho cái hình đó vào cái nền màu trắng và tay không còn trái tao nha bạn. Rồi tiền công bao nhiêu thì nói mình.
    À mình quên mất, trên ngực bạch tuyết bạn xăm thêm cho mình chữ Taylor nha. Cảm ơn bạn:D
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

thêm 1 cái có bóng cho bạn, $ công 1 like được rồi
    LuyenTran, Takaki, dk.hulken1 người khác thích bài viết này.
  7. Mr. T.O

Mr. T.O Thành viên cấp 1

conmeohen Bạn ơi cám ơn bạn nhiều. Mình like cho bạn rồi

Ủng hộ diễn đàn