Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ xóa giúp một số chi tiết thừa trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi pth92, 24/11/14.

Lượt xem: 1,854

1. pth92 Thành viên cấp 1

Chào anh chị em.

Tình hình là em đang có một tấm ảnh có một số chi tiết thừa. Em không giỏi lắm về vụ xóa này, nên muốn nhờ anh chị em giúp đỡ em xóa ạ.

Như trong hình em cần xóa giàn giáo, và một số rác, cũng như làm đẹp phần mái chưa xong ạ. Nếu có thể được xin anh chị em giúp em với. Em xin cám ơn trước.

...
  2. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

vãi cả "một số chi tiết thừa" -_-
    Joe C thích bài viết này
  3. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

xóa thì ko khó, cái khó là có ai có time để làm giúp bác ko ý chứ... ca này tốn time lắm
    pth92 thích bài viết này
  4. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

cái này phải gọi là một đống chi tiết thừa chứ ko phải 1 số chi tiết thừa nữa
  5. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

nmplela chuẩn đấy khó thì không khó nhưng clone đống đấy tốn time vãi :W
    pth92 thích bài viết này
  6. pth92

pth92 Thành viên cấp 1

uhm, thì mình cũng biết khó lắm với lại cũng tốn thời gian lắm. Nhưng kẹt quá nên mới mạo muội nhờ anh chị em. Mình cũng biết là làm phiền anh chị em nhưng nếu ai giúp được mình thì giúp ạ.
    Xin cám ơn các bạn.

Ủng hộ diễn đàn