Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ xóa và thêm Background và hiệu ứng đẹp cho bức ảnh ^_^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tungthudnkt, 19/6/13.

Lượt xem: 1,827

1. tungthudnkt Thành viên cấp 1

Tình hình là em mới chụp một bức mà em thấy khá ưng ý , em muốn làm cho trở nên sống động hơn , nhưng trình PTS của em còn rất rất gà mờ =.= nên vì thế em xin nhờ các anh/ chị giúp em ^_^ dạng dạng làm như bức ảnh này

HÌNH ẢNH CỦA EM CẦN CHỈNH SỬA ĐÂY Ạ ^_^
    [​IMG]link ảnh : http://s1123.photobucket.com/user/tungthudnkt/media/IMG_06191_zpsbd6ec6cc.jpg.html?sort=3&o=0

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ ^_^

...
  2. hocchoinao

hocchoinao Thành viên cấp 1

sử dụng công cụ pen tool mà cắt rồi ghép vào 1 hình nào đó sống động bạn ah. pen tool tuy mất tg 1 chút nhưng đổi lại sẽ cho ra những nét cắt rất chuẩn xác nếu bạn tỉ mỉ
    tungthudnkt thích bài viết này
  3. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Ai cũng từ gà mà lên thôi, cứ làm thử rồi up cho mọi người nhận xét xem nào, khuyên bạn nên đọc các tut manipulation nhé
  4. hocchoinao

hocchoinao Thành viên cấp 1

mình dùng pen tool cắt mất 10p liền.hi [​IMG]

Ủng hộ diễn đàn