Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những bức Photoshop của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi dothanhtungangela, 6/6/15.

Lượt xem: 2,968

1. dothanhtungangela Mới đăng kí

Em tự học PTS cũng đã gần 2 năm, chủ yếu tự học dựa trên bài tutorial ghép mặt và tạo brush sau đó tự mò ra :)) giờ mới dám đưa lên forum cho anh em phê bình :))

Các bác có thể xem nhiều hơn những bức photoshop và vẽ của em trên trang: tengteo.deviantart.com
    Mong các bác giơ cao đánh khẽ :)) [-O< <3

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

đẹp
    dothanhtungangela thích bài viết này
  3. dothanhtungangela

dothanhtungangela Mới đăng kí

Thanks bác ở #2 :x
  4. Gà Ác

Gà Ác Thành viên cấp 1

Cá nhân mình..không thích cái nào cả. Bạn ghép bố cục bị mất cân đối, ánh sáng, style chữ không liên quan nhau gì hết :D
  5. Hoangnam96kt

Hoangnam96kt Thành viên cấp 1

2 năm của bác mà thế này thì hơi vớ vẫn
  6. dothanhtungangela

Cảm ơn 2 bác đã quan ngại sâu sắc :)) mình sẽ rút kinh nghiệm từ từ :)) trong mấy bức này có những bức làm từ ngày đầu học pts rồi) :)) còn 1 vài bức mới làm mình đang rất cần xin đánh giá, kinh nghiệm từ các bác :))
  7. ๖ۣۜMjlo9zღ

๖ۣۜMjlo9zღ Thành viên cấp 1

Mình chả thích cái nào :|
  8. DzungDG

DzungDG Thành viên cấp 1

Sory nhưng mà em chưa hiểu thiết kế của bác mang nội dung gì nữa ?
  9. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

2 năm có hơi lâu k ... mình thấy tác phẩm bình thường quá hihi k hiểu nội dung lắm ... tỉ lệ ... có vài bức quá ảo so với quy định
  10. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

nói thật bạn đừng buồn, bạn k theo mapnip được đâu bạn ạ. Đám ảnh của bạn chỉ là ảnh chế thôi, nó k có chút ý tưởng nào cả...............
  11. daotruong94

daotruong94 Thành viên cấp 2

độc đáo
  12. dothanhtungangela

SwingsOnlyone hi hi mình ko có buồn đâu :)) mình là dân tay ngang tập tành chơi cứ có có cảm xúc thì làm, vui là chính :D mang lên đây để ae đánh giá cho biết thôi >:D<
  13. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

2 năm là thơi gian tương đối mà nếu bạn chỉ làm dc như thế thì ko xứng với thời gian bỏ ra rồi ... Cố lên ... nếu bạn ko phải là Messi thì bạn nên là Ronaldo cố gắng rèn luyện thành tài :-)/\:-)
  14. Silence_l0v31

dothanhtungangelaojk trainhairac thích bài viết này.
  15. ojk trainhairac

ojk trainhairac Mới đăng kí

cac bac cho e hoi ti. con trỏ trong photoshop của e bị ngược về bên trái khiến e gặp khó khăn trong việc viết chữ. Bác nào biết chỉ e với ak
  16. dothanhtungangela

Silence_l0v31 à về manip thì mới tự làm vài ba tháng thôi bạn ạ :))) trc thì mình chu yếu chế ảnh là chính :))
  17. dothanhtungangela

À quên và digital art nữa :)) nhưng dù sao vẫn cảm ơn bạn vì đã khích lệ :))) Silence_l0v31
  18. Silence_l0v31

photoshop chế ảnh cắt ghép thì ai hoc pts chừng 2 tháng tự làm dc rồi ;)
    ý ở đây là bạn chưa có sáng tạo và kỹ năng nhìn nhận hình ảnh ( góc , ánh sáng .. ) chưa có nhiều .... cố lên :D
  19. dothanhtungangela

20. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

mình cũng tự học nên k dám nhận xét nhiều nhưng mình thấy bạn làm chưa kĩ ánh sáng rồi pixel chưa thực sự ăn khớp tông màu cũng k hợp lí :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn