Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm đầu tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi President_is_me, 21/12/13.

Lượt xem: 1,962

1. President_is_me Mới đăng kí

Kính chào các tiền bối ạ ;;)
    em mới bị bồ đá nên có tập tành học PTS cho quên đi sự đau khổ =((
    máy e chụp là máy ảnh kĩ thuật số gia đình bình thường ạ ( Fujifilm finepix 800exr ) nên chất lượng ảnh chỉ ở mức trung bình :-ss:((
    còn phần mềm PTS của e đang dùng chỉ là bản portable e đao trên mạng thôi ạ :-"
    em xin đăng mấy hình e tự chụp (và nhờ chụp cho \:D/) và mong các tiền bối cho e lời nhận xét để e hoàn thiện mình hơn ạ
    tên FB của e là Lala Bella ạ :">

Bức này e nhờ chụp cho e ở Love Garden và e tự chỉnh sửa, chỉnh xong mới phát hiện ra là có cục sạn to đùng

bức này hơi sến sẩm và nhiều sạn :D e làm sau 1 ngày ngồi mần mò PTS

bức này e tự set up, vì nhà e ko có cái giá đỡ máy ảnh nên e kê bằng gối với sách B-)

cái này trông hơi điêu nhưng e chả biết nên làm ntn cho bớt điêu đi :-s

cái này e làm cho con bợn e :">

cám ơn đã bớt chút thời qian để ý đến tác phẩm của e :">:"> mong các tiền bối nhận xét để e hoàn thiện hơn ạ!!!

...
    Mrhoangpro thích bài viết này
  2. Thế Thắng

Thế Thắng Mới đăng kí

Pic 2 là bạn tự bôi phân chát són cho mẫu đấy à?
  3. President_is_me

President_is_me Mới đăng kí

vầng tự e chát cho nó :D
  4. Thế Thắng

Thế Thắng Mới đăng kí

mình nghĩ da của mod đã đẹp rồi nên bạn đừng làm mất vẻ đẹp tự nhiên của nó
  5. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

cũng đẹp, nhưng mà chắc làm mất nhiều thời gian lắm nhỉ?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn