Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tấm ảnh của tôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kevin2009, 14/4/14.

Lượt xem: 1,903

1. Kevin2009 Thành viên cấp 1

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. thereaperl

thereaperl Mới đăng kí

Bố cục còn nhiều cái cần phải bàn, bạn dùng ống tele để xóa background quá nhiều + thêm vào đó là bố cục lỏng làm model bị lọt thỏm vào trong một bức hình không hề có điểm nhấn.
    Với title của topic có vẻ mang một chút gì đó kiêu hãnh, bạn nên học hỏi nhiều hơn.
    Mình thấy nhiều người chụp rất tốt mà cách viết của họ rất hòa đồng.
    quangkudoCris89 thích bài viết này.
  3. Kevin2009

Kevin2009 Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn đã nhận xét.
    1.Với cái tiêu đề thì đó không phải là niềm kiêu hãnh gì đâu.Không lẽ hình mình chụp lại ghi tên người khác.Và mình viết vậy không có gì là không hòa đồng.
    Còn về học hỏi thì đương nhiên là phải học hỏi rồi.
  4. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

hình hơi bị giống nhau , bố cục vào giữa nhiều quá bạn ạ. Bác reaper hơi nặng lời nhưng góp ý đúng đó. Chúc bạn thành công hơn trong một bộ ảnh tới đây.
  5. Kevin2009

Kevin2009 Thành viên cấp 1

Cám ơn bác quangkudo.

Ủng hộ diễn đàn