Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nik color efex pro 4 Không Dùng Được Cho Photoshop CC

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Expandlucky, 22/12/13.

Lượt xem: 28,101

1. Expandlucky Thành viên cấp 2

Chào các Bạn !
    Mình mới cài photoshop cc đã cài vào được nhưng khi sử dụng nó báo thế này

các bạn coi thử dùm mình với.

...
  2. Expandlucky

Expandlucky Thành viên cấp 2

mình sài photoshop cc 64bit cho win 64
  3. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

điều này ko đúng bạn à! Mình đang sài bình thường mà.Bạn nên xem lại cách cài và cờ rắc của bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/12/13
    Expandlucky thích bài viết này
  4. Expandlucky

bạn cho mình hỏi bạn sài win 64 hay 32 vậy
  5. Expandlucky

photoshop cc thì cài đặt bình thường rồi copy file cờ rắc vô, còn nik.. thì ban đầu mình copy thư mục plugin từ photoshop cs5 thay thế thư mục plugin của photosho cc, những plugin khác sau khi copy thì đều sử dụng được chỉ có cái nik là ko được mình cũng đã thử tháo ra rồi cài lại nik luôn nhưng vẫn vậy, bạn có thể cho mình biết cách cái đặt nik của bạn được không
  6. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Expandlucky :
    Mình đang sài win 8 x64 và mình cũng từng thử win 8.1x 64 và cũng cài thành công chạy vèo vèo. Trường hợp của bạn bạn dùng phần mềm Your Uninstaller!PRO gỡ bỏ cho sạch nik pro 4 và cài lại ,và cờ rắc lại.Bạn cài bình thường và chỉ định vào mục plugin photoshop cc 64. Xong bạn trở ra màn hình desktop click chuột phải vào icon photoshop cc 64 chọn properties ---> chọn Open File Location ---> tới đây ta paste cái file cờ rắc của nik pro4 vào đây và nhấn Ok là xong!
    Link download Nik Pro 4:
    Code:
    http://www.fshare.vn/file/7GFLM8SPX6/
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/12/13
    Nguyễn Trọng Đạt thích bài viết này
  7. Expandlucky

nó vẫn không được huhuhuhu
  8. mrelvisnyl

mrelvisnyl Thành viên cấp 1

Mình cũng đang xài win 8.1 và PTS CC nhưng ko cài được bộ này
  9. longnguyen.photo

longnguyen.photo Mới đăng kí

bác ko biết có thể ađ fb mình,mình chỉ cho
  10. longnguyen.photo

longnguyen.photo Mới đăng kí

fb mình là Long Nguyễn nhé ^^
  11. phongtnn

phongtnn Mới đăng kí

CỦA EM CÀI NIK COLOR MÀ NÓ KO HIỆN RA PHIÊN BẢN PHOTOSHOP CC CỦA EM THÌ PHẢI LÀM HƯ NÀO HẢ CÁC BÁC :(
  12. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

Chủ thớt giải quyết đc chưa ..EM sửa cho :)
  13. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

CC 2015 nhé
  14. pacificblue0611

pacificblue0611 Mới đăng kí

bản cc 2015 cài sao bạn serdy kee ơi
  15. thienly63

thienly63 Mới đăng kí

Mình cài nik color trong cs cc2015 của win10 thì không chạy đc trong cc 2014 thì đc nhưng vào ps hơi lâu
  16. nguyen the anh 1

nguyen the anh 1 Mới đăng kí

Giúp Mình với cài xong xuôi và cờ rắc hoàn chỉnh nhưng khi bấm vào xài va chọn màu mè xong xuoi trong photoshop rồi bấm ok thì hình vẫn như cũ không thay đổi gì cả và cũng không báo lỗi gì hết
    hoangvuongtrungĐăngQuang thích bài viết này.
  17. ĐăngQuang

ĐăngQuang Mới đăng kí

bạn nguyen the anh 1: khắc phục đc chưa chỉ mình với
  18. Vũ Quyết Thắng

Vũ Quyết Thắng Mới đăng kí

Cài lên PTS CC 2014 trên Mac thì cài kiểu gì hả các bác, mình ấn vào dấu cộng lúc vài Nik thì nó không nhận. HELPPPP
  19. Garon Trung

Garon Trung Thành viên cấp 2

Ai giup em cai voi toàn has stopking thooi
  20. GiangDongAnh

GiangDongAnh Thành viên cấp 1

Bạn xóa cái plug-in NCEP4 trong photoshop cc mà bạn coppy từ photoshop cs đi sau đó cài lại plug-in là không bị nữa nhé, mình đã bị và chữa bằng cách đó..

Ủng hộ diễn đàn