Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nikon D7000 - tập tành chụp ảnh (1)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi linhcreat0r, 7/10/13.

Lượt xem: 5,515

1. linhcreat0r Mới đăng kí

D7000 là vũ khí đầu tay của mình :D , mình mới tập chụp được 1 thời gian. Tay nghề cái gì cũng thuộc loại sơ sơ: từ kinh nghiệm chụp cho đến khả năng retouch. Không có mẫu nên có gì chụp nấy thôi, kiếm được ai đứng làm mẫu cho là sung sướng bắn liên tục :)).

Up vài cái ảnh linh tinh, mong được làm quen, giao lưu với mọi người, chụp một mình buồn quá =((.

# Em gái mình:

# Ảnh linh tinh :D

Thanks all :D

...
    Bacvo, mgr, Mr.Lonely1 người khác thích bài viết này.
  2. linhcreat0r

linhcreat0r Mới đăng kí

By the way, mọi người cho hỏi là up ảnh lên diễn đàn mình thì nên dùng site nào nhỉ? Photobucket hay Flickr hay Dropbox? Mình up lên Flickr, loay hoay mãi không chèn được ảnh vào diễn đàn.... :|
  3. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Flickr cho tiện bạn ơi. Đây. Chọn BBcode ấy

mgrVũ Vật Vã thích bài viết này.
  4. Mr.Land

Mr.Land Thành viên cấp 1

Em thấy mấy tấm Out nét hết hay sao ý bác ạ, bác cầm lens nào, ?
  5. linhcreat0r

linhcreat0r Mới đăng kí

Don.aquile: oh, cảm ơn bạn, mình tìm cái đó mãi mà ko biết ở đâu :D
    Mr.Land: mình dùng len 35 1.8G, mình cũng có cảm giác hơi bị out nét :|
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

Đẹp quá...tự dưng thích thích tấm này :">
  7. Tiểu Đông Tà

Tiểu Đông Tà Mới đăng kí

đẹp đó
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn