Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nội quy trên Facebook?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi HSP, 24/1/13.

Lượt xem: 3,713

1. HSP Thành viên cấp 4

Bạn nghĩ sao về những nội quy trên FB , môi trường cá nhân và giải trí riêng tư của mỗi người , tuân thủ nội quy ?
    Hãy nêu ra ý kiến của bạn về ý kiến này .

...
    pitlamgi, Trần Thành Lợi, c96a4552 người khác thích bài viết này.
  2. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Mình thấy nói bậy cũng bình thường, xưa đi học mình cũng hay nói bậy, giờ ngồi với mấy thằng bạn thân cũng vẫn nói bậy, cảm giác thoải mái mà.
    Nhưng phải tùy môi trường và với từng đối tượng thôi, như khi đi làm, mọi người đều nghiêm túc, mình mà cũng văng lung tung thì không được rồi. :)
    HSPc96a455 thích bài viết này.
  3. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

clgt, hay vkl :))
    HSP thích bài viết này
  4. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Ai mà chẳng đã từng nói bậy, nhưng phải đúng lúc đúng chỗ
    HSP thích bài viết này
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mình thấy nó hơi quá . . . quan trọng là ý thức của người dùng , tạm gọi fb là khu vực riêng của mình và mọi người , nếu mà like - share - hay cm mà phải dựa trên những quy định ấy thì chẳng có cơ sở pháp lý nào để buộc tội rằng a làm vậy là sai làm vậy là ko đúng để phải đuổi học hay kỉ luật 1 cá nhân " đồng ý là họ sai nhưng cũng cần có hướng giải quyết nhất định "
    ko kiểm soát đc là cấm , ko sai nhưng cũng cần có chừng mực cái gì nên và không nên nhưng cũng đừng vượt quá giới hạn đời tư của người khác :D
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Đâu đâu cũng thấy thất bại của nền GIáo Dục VN :))
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

"fucked pleasantly notice" là gì nhỉ :-?
  8. Midoriniji

Midoriniji Thành viên cấp 2

bản thân ngôn ngữ ko xấu, xấu đẹp là do người sử dụng.
    Còn phong cách của các cấp có thẩm quyền ở VN là ko quản được thì cấm tất :))
  9. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Cấm đi tất mùa đông thì lạnh chết ;))
  10. mark

mark Thành viên cấp 1

thật sự thì thầy cô cũng chả có bằng chứng nào nói cái nick trên mạng ấy là của thằng HS nào đc. quản bằng niềm tin
  11. Keita

Keita Thành viên cấp 2

Anh đó nói đúng đó chứ ... Thực tế cs là zị ^^

Ủng hộ diễn đàn