Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Non nớt...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Anh Đào, 5/3/13.

Lượt xem: 3,580

1. Anh Đào Thành viên cấp 1

Sau thời gian dài cố gắng, đã sở hữu cho mình được những tấm hình đầu tiên, nhưng so với mấy b cũng up hình lần đầu thấy hình mình còn NON quá! ảnh m chưa chỉnh sửa gì hết mong mọi người góp ý để trưởng thành hơn. thanks all :D:)))))

...
    Đoilơ ViệtDesignerpitlamgi thích bài viết này.
  2. harikull

harikull Thành viên cấp 2

Mình upanh dùm cho bạn...Mod dễ thương lắm :)
  3. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

nhỏ quá
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Up ảnh nhưng không bao giờ xem lại ảnh đã hiển thị được chưa. Và kích thước lại rất nhỏ nữa.
    :|
  5. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

đây là ảnh lần đầu m chụp nên mod đừng nói " k bao h" mà oan uổng. có xem lại n mà bữa thấy mấy ng có để link nên nghĩ để cũng đc mà làm theo cái clip hướng dẫn up ảnh nó ra v:( còn nhỏ thật m sẽ rút kinh nghiệm. tk các b!!
    solo ngỡ thích bài viết này
  6. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Hi yêu và dễ thương quá :)
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao mem nào mới cũng kêu là lần đầu nhỉ, mem mới thì chịu khó đọc hướng dẫn sử dụng diễn đàn đi, có hướng dẫn chứ có phải là ko có đâu, cứ ném cái lý do là mem mới ra để nguỵ biện... sửa bài đi bạn.
    Mình ghét nhất là cái từ lần đầu, mem nào cũng như mem nào, cứ bị gì là lại lần đầu :|
    Bác Harikull mà ko up lại hộ bạn thì mình cá cũng chả ai rảnh để copy and paste link mà xem từng cái một..
  8. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

ý mình là mod nói m ko bao h xem lại ảnh khi up. nhưng mình mới up 1 lần. b hiểu chứ???
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình biết nhưng mình đang nói về vấn đề cách up ảnh của bạn, của vấn đề của bạn với anh em ăn nem thì mình ko quan tâm... ít ra cũng nghĩ đi chút, nếu ảnh mà nhiều, làm đi chục cái link như thế thì cũng mệt.
  10. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

còn m đang sửa lại vì hồi chiều bận. nhưng k biết đc k nữa :((
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  11. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

ảnh m đã chỉnh lại r. như thế đã ok chưa b???
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  12. harikull

harikull Thành viên cấp 2

ĐƯợc rồi đó bạn, rút kinh nghiệm cho lần sau là được mà, Welcome to vietdesigner :P
    solo ngỡAnh Đào thích bài viết này.
  13. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

hỳ. thanks b nhìu ^^
  14. Keiz Whiski

Keiz Whiski Thành viên cấp 2

nice ^^
    Anh Đào thích bài viết này
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

hi vọng có nhiều góc chụp khác hơn nữa :-bd
  16. hna90

hna90 Mới đăng kí

Nói thật là tớ không rành đồ họa, tớ hay ghé diễn đàn ngắm nghía chơi thôi. Nhưng tớ cực ác cảm với cách nói năng, nhận xét của thành viên Đoilơ. Không rõ bạn này trình độ thực đến đâu, nhưng hình như bạn chỉ nhìn xuống mà chưa nhìn lên bao giờ.
  17. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

cám ơn b! m lựa được mấy tấm này nhìn được thôi. còn mấy góc khác bị out nét khá nhiều k :(
    pitlamgi thích bài viết này
  18. pitlamgi

pitlamgi Banned

ý mình là trong tương lai ý :)
  19. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

Còn nữa up thêm đi bạn. Xem nhiều cho đã con mắt :)
  20. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Mình mượn stock test thử cái :D, sr nha :D

Ủng hộ diễn đàn