Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nửa đêm ko ngủ được, tập blend màu. ^_^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi The River, 27/12/13.

Lượt xem: 2,119

1. The River Thành viên cấp 2

Chả là do cả ngày nay công ty cúp điện nên về phòng ngủ nguyên buổi chiều. Giờ ko ngủ được, lôi một số tấm hình tập blend màu, chỉnh sửa lung tung và tiện thể share một số stock cho anh em nhận xét. @@

...
  2. anhtun9x

anhtun9x Thành viên cấp 1

mình thì gà. không phải pro nhưng mình xin nhận xét như sau :D. cái đầu tiên với cái thứ 3 bạn blend nhìn màu không đẹp , quê quê :D. còn mấy cái bạn làm nhòe nền nhìn không thật với nhìn đau mắt lắm. cố gắng nha bạn. chúc bạn thành công :D
  3. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

4. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

ôi cha mẹ ơi... thớt làm xấu kinh khủng :))
  5. The River

The River Thành viên cấp 2

Mình cũng chỉ nghịch linh tinh chứ ko phải là dân chuyên nghiệp, và cũng mới tập blend màu mới đây thôi nên vẫn còn gà lắm. @@ Chắc thời gian tới tập nhiều hơn cho có kinh nghiệm. Cám ơn các bác đã góp ý :3
  6. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

thớt phá ảnh chứ bend gì :D
    The River thích bài viết này
  7. Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa

Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa Thành viên cấp 2

:D giống y như ngày đầu mình mới tập blend........ lung tung cả :)))
  8. The River

hề hề. ngày đầu tập, kinh nghiệm non nớt nên còn bỡ ngỡ. cơ mà giờ nhìn lại công nhận là đúng là mình phá ảnh. để bữa nào có hứng kiếm mấy ảnh chất lượng, mẫu xinh xinh, phá tiếp. Hy vọng có công mài ảnh có ngày nên tay =))=))=))
  9. The River

Mới phá thêm tấm nữa đây mấy bác. Nhìn vẫn ảo thật. ><[​IMG]
  10. The River

Hình gốc của em nó đây ạ. @@
  11. Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa

Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa Thành viên cấp 2

stock này đã đẹp rồi bác làm cho nó thêm rối thôi
  12. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Thử hihihi
  13. tranminh.hust

tranminh.hust Mới đăng kí

Dự là thớt dùng phần mềm chỉnh ảnh của đt, trông mấy cái quen lắm -_-
  14. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

tí nữa thì té vì nhìn mấy bức ảnh thớt làm, tìm hiểu và học hỏi thêm trên diễn đàn đi nhé, :)
  15. The River

:)) thôi close pic lại. giờ nhìn lại công nhận mắc cười thật. nhưng mà công nhận là mỗi lần làm xong thì rút ra được nhiều kinh nghiệm lắm. Cám ơn các bác đã góp ý. Hy vọng một ngày không xa nữa sẽ lên tay. :))

Ủng hộ diễn đàn