Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nude 18+] Jessa

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi MarkIII, 28/3/13.

Lượt xem: 9,619

1. MarkIII Mới đăng kí

Một phần trong album em mới chụp, như tiêu đề, 18+, có hơi nhạy cảm nên mong các bác bình luận với ngôn ngữ phù hợp.
    http://500px.com/LouisHL/sets/jessa Em chỉ post link, không post hình, vì lý do không muốn tung ảnh nude. Mong các bác thông cảm, xem tren 500px dùm em :">

...
    Zabi, Savoure, khue nguyen6 người khác thích bài viết này.
  2. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

3. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

Nhìn có nét giống katty perry nhỉ :D
    Cún con 25388 thích bài viết này
  4. jenemy888

jenemy888 Thành viên cấp 1

Like mạnh :)
  5. changtraihaiduong

changtraihaiduong Thành viên cấp 2

Cái tấm thứ 2 nhìn có nét giống thật :D
  6. Momono

Momono Thành viên cấp 2

wow, amazing men! #3: đẹp:like:
  7. hivu silence

hivu silence Thành viên cấp 1

mod nhiều xương quá heng, tóc dài đẹp :x
  8. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

ảnh đẹp :):like:
  9. Liên Trần

Liên Trần Thành viên cấp 3

đẹp :3 nhiều sương sườn nhỉ :3
  10. quabongtron

quabongtron Thành viên cấp 1

:-bd sương đẹp thật, cái nào ra cái đấy :v
  11. hak12f

hak12f Thành viên cấp 1

sương sườn ngon đấy :3
  12. hieuunghoa

hieuunghoa Thành viên cấp 2

13. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

14. Tôm Phồng

Tôm Phồng Mới đăng kí

Quả quần chơi vậy?
  15. MarkIII

MarkIII Mới đăng kí

Nó giống kiểu tất liền quần, nhưng mà cắt rách te tua chằng chịt ạ :">
  16. youyouand

youyouand Thành viên cấp 1

mẫu tây, á chà,, bác này k vừa đâu :-? đăng lên đây để show chứ mấy ai dám nhận xét :v :v
  17. kimanageer

kimanageer Thành viên cấp 1

vãi bác ~.~ cơ mà có ảnh thật thì share em với luôn ~.~
  18. TieuDao

TieuDao Thành viên cấp 2

Mod múp míp tý thì đẹp :v :v
  19. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

Em nghĩ bác nên pts cho mẫu ít xương đi, chứ em nhìn thì em chú ý đến thân hình quá gầy của mẫu đầu tiên :)
  20. MarkIII

MarkIII Mới đăng kí

Các bác cứ nhận xét nhiệt tình, chứ em chỉ chụp vì sở thích chứ có gì đâu mà bác nói không dám ạ :D
    Vâng ava là ảnh em ạ, mà bác xin hình to làm gì thế, em sợ hội troller trên này lắm, không cho đơu :v
    Ảnh raw gốc thì bác cho em cái mail, xin tấm nào em gửi tấm đó ạ 1-2 tấm thì được chứ xin hết album em không cho đâu :P
    Mới đầu em cũng tính làm cho ít đi, nhưng sau băn khoăn nghĩ lại, muốn giữ lại nét chân thực và có gì đó ấn tượng khác với các concept nude khác cứ phải "có da có thịt tí mới đẹp" nên em quyết định để lại. Em cũng đã bàn bạc và hỏi ý kiếm model rồi mới quyết định để điểm nhấn là thân hình hơi gầy của model và mái tóc. Thực ra model cũng không gầy đâu ạ, thân hình chuẩn, cơ rắn chắc nhờ gym đều đều, do uốn cong quá nên mới lộ ra thế thôi :">
    hungsiro thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn