Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Official Video] The One That Got Away (cover) - N.E.P

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Quốc Trung, 23/9/12.

?

Mọi người cảm nhận như thế nào về clip này ?

1. Tốt

0 vote(s)
    0.0%
  2. Bình thường

0 vote(s)
    0.0%
  3. Tệ

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 2,602

1. Quốc Trung Thành viên cấp 1

tác phẩm đầu tiên của nhóm N.E.P (never ending passion) , vì còn là học sinh nên đồ nghề và dụng cụ ko có đầy đủ song tinh thần thì ko thiếu, mọi người thẳng tay bình luận nhé , tks all

...
  2. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Giọng nữ autotune dữ quá nghe giả @@
  3. Quốc Trung

Quốc Trung Thành viên cấp 1

thật sao ạ @@
    em chỉ là quay phim nên ko rành về âm thanh lắm T.T
  4. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

À, còn về quay phim thì cũng đâu có tệ bạn ơi :D
    Quốc Trung thích bài viết này
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

giọng nữ khá ấn tượng, kĩ thuật quay phim và chọn cảnh cũng như góc quay khá oke
    nhưng diễn viên không đạt, diễn chưa tư nhiên
    đạo diễn kịch bản không ổn, không tạo được sự lôi quốn cho người xem...hơi nghèo ý tưởng, và gần như không tạo được cao trào của clip (điều rất quan trọng). đưa vào quá nhiều cảnh trong phòng thu(cái này chỉ đá thảo 1 ít thôi bạn ạ), đưa nhiều vào như vậy sẽ gây nhàm...
    intro không tạo được ấn tượng
    gạch hơi nhiều nhỷ...nhưng chắc chắn tác phẩm thứ 2 của các bạn sẽ hoàn hảo hơn...
    đánh giá chung thì lần đầu và trẻ như các bạn làm được thế này là ổn rồi :)
  6. Quốc Trung

vâng anh nói gần như trúng hết những cái mà tụi em lo sợ sẽ bị người khác nhìn thấy :))
    thứ nhất đúng là sản phẩm đầu tiên phải cố gắng hoàn hảo nhất có thể, nhưng mọi người chưa quen biết nhau nhiều nên diễn xuất chưa được tốt
    kịch bản là do cả nhóm bàn bạc và thống nhất, nhưng đến khi thực hiện mới thấy có vô vàn thứ xuất hiện (lí do chính là ko biết lập kịch bản kĩ thuật T.T )
    còn những thứ còn lại là do yếu kém của cả nhóm, trong sản phẩm kế tiếp tụi em sẽ cố gắng khắc phục một cách tốt nhất
    Mong anh và mọi người luôn ủng hộ N.E.P :D
  7. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Tự lên kịch bản, tự quay, tự edit hậu kì... và lại là lần đầu tiên, thế là quá ổn rồi ^^
  8. Quốc Trung

em cảm ơn anh :D
    mr_minh_269 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn