Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Origami Fashion Project.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Sơn Râu, 20/4/13.

Lượt xem: 2,909

1. Sơn Râu Thành viên cấp 2

Còn đây là ảnh album đã đc thiết kế nhưng chụp bằng Iphone :) nên chất lượng ảnh hơi kém.

...
    dmass, b0yHN_96Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Cần có nhiều trang phục hơn và nên cắt bớt số lượng ảnh.. một số bức khá giống nhau rồi bác.

Ưu điểm là bác khai thác khá nhiều góc..

Tấm thứ 3 từ dưới nên là nền đã như vậy hay bác tạo thêm bằng texture thế ạ? Cái nền khá là ấn tượng :D
  3. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Mình cứ tường xếp giấy... :v
  4. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Đây là bài thi của 1 sinh viên năm nhất của học viện thời trang nên chỉ có 1 bộ trang phục để chụp thôi bạn ạ. Đúng là không ưng vì trang phục quá hạn chế :)
  5. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Sao mình ko thấy gì liên quan đến Origami vậy? hay là mấy cái nếp gấp hình vuông trên áo nhỉ :-/
  6. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

thấy trang phục đâu đậm nét origami đâu nhỉ ? :-?
  7. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Sinh viên mới thì còn nhiều điều chưa làm đc :). Sản phẩm chưa rõ nét thì cũng đúng thôi.

Ủng hộ diễn đàn