Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Paint] Tôi yêu em - Cô bé của bóng đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Công dân lương thiện, 3/6/14.

Lượt xem: 3,396

1. Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Chỉ là những liên quan nhỏ..... Hôm pữa mở fb và tình cờ thấy status của cô bạn (rất thích cô ấy) .... chỉ là những liên quan nhỏ. Thế rồi nhiều suy nghĩ, nhiều cảm xúc và quyết định mở pts và quẹt ra tấm này. Cô bạn share bài Make me wanna die trên trang cá nhân, cũng chẳng biết là bài hát dành cho ai .... nhưng 1 chút liên quan và .... "Em à! Bóng tối quá lớn so với em...những thứ e nhìn thấy chỉ là mặt nổi của bóng đêm, còn những mặt chìm khuất trong bóng đen... đó là cả 1 địa ngục!! Nó là cả 1 sự kinh khủng, đau đớn, máu và nước mắt, những con quỷ, những con người được quỹ dữ chắp cho đôi cánh, một khu rừng quỹ dữ ... không phải tưởng tượng!! Nhưng dù sao đi nữa, dù em có là ai thì tôi vẫn yêu em. Đừng hỏi tại sao.. đơn giản vì tôi rất thích em, rất yêu em."
    Theo các bác thì em viết văn thế cóa tốt ko? :D Quan điểm của e thì thiên đàng và địa ngục luôn tồn tại song song, cũng như thiện và ác. Trong mỗi chúng ta đều tồn tại cả 2, đơn giản là ta chọn bên nào. Chúng luôn có quyền lựa chọn và lựa chọn hôm nay của ta sẽ quyết định 'ngày mai' của chúng ta :)

Tôi luôn cảm thấy sau lưng mình có 1 đôi cánh. Đó là đôi cánh thiên thần hay quỹ dữ thì còn tùy thuộc vào cảm xúc lúc đó!

...
    Tạ Thị Liên thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn