Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Another 3-hour working on pts. Tác phẩm thứ 2 của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Lê Hữu Duy, 30/1/13.

Lượt xem: 2,823

1. Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

Sau khoảng 3 tiếng vật lộn thì e vẽ thêm được 1 bức thứ 2 kể từ ngày tham gia VDS. Không mong gì nhiều ngoài gạch đá để e xây nhà cho vững xíu :-s

Cám ơn các bác trước

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Nó Xứng đáng với 3 tiếng lắm bạn ạ
    Lê Hữu Duy thích bài viết này
  3. Vông Vênh

Vông Vênh Banned

bức thứ 2 thế là đẹp bác ạ :D
  4. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

E thấy có mấy bác đi nét rất là mượt.. ko biết là phải vẽ bằng SAI hay sao nữa... nếu bên pts mình phải vẽ bằng pen tool mới mượt đc v hay sao các bác :-?
  5. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Sai thì dùng Curve bác ợ, btw thích background hơn main :)). Có chỗ quên lên màu kìa, với đi nét lại cho mịn nhé
  6. Lê Hữu Duy

ồ đệt... thanks bác... ko để ý.. haiz... đi nét lại sao bác... e ko rành lắm :( xài gôm với bút ah` :D
  7. Edward Pierre

Edward Pierre Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn :)
  8. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Kute rùi, cơ mà cho da trắng hồng đi, kute hơn :x
  9. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

đẹp quá
  10. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

Muốn nét mượt thì tập kéo đến khi nào nó mượt là dc. Pts hay Sai cũng thế, kỹ năng sài chuột của bạn tốt thì kết quả tốt thôi, cố lên nhé :D
  11. Lê Hữu Duy

Ủng hộ diễn đàn