Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Các bác cho em xin ít gạch...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi volks, 10/7/13.

Lượt xem: 2,116

1. volks Thành viên cấp 1

Cặm cụi kéo cả ngày trời mới đc như này
    cái nhìn chủ quan của em chưa ra hết
    Các bác cho e xin mấy lời nhận xét..!

...
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Rồi. làm cho công ty Game đc á

Rất khó để cho gạch vì bạn chỉ làm trong 1 ngày. với lại ko làm được thì sao dám cho :))
  3. volks

volks Thành viên cấp 1

không có 1 bác nào cho e xin 1 lời à????
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

=D> tuy là mình nhìn màu sắc này mình ko thích, nhưng mà mình cũng dám quăng gạch =)) Thứ nhất là thời gian đầu tư (Nội cái này là hết ý muốn quăng gạch rồi). Thứ 2 là mình ko có vẽ cái này, mình ko bik nó sai sót cái gì, nhất là khi nó ảo giác thế này. :xNgồi hóng gạch từ các chuyên gia thể loại này thôi.
  5. Kẻ Vô Danh

Kẻ Vô Danh Thành viên cấp 2

1 viên gạch nếu bác không chịu dạy em vẽ thể loại này 8->
  6. volks

volks Thành viên cấp 1

7. volks

volks Thành viên cấp 1

Vũ Phi Huân cám ơn bác đã đóng góp ý kiến!
    mình cũng mong đc nhiều ý kiến để có thể phát triển hơn!
    nhưng ít người quan tâm đến chủ đề này quá bác ạ!
  8. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:Duhm tại vì ít người vẽ thể loại này, mà có có chắc cũng đi làm hết rồi á mà ^^
  9. kailord

kailord Thành viên cấp 1

em cũng ko dám quăng gạch ..vì đẹp lắm nhưng hình như sát bên phải tấm ảnh em thấy có gì đó ko ổn lắm , có thể là chiêu sâu của ngọn núi là khúc ánh sáng loé ra :P
  10. volks

volks Thành viên cấp 1

kailord Bác nói đúng! bên phải cái nguồn sáng đó không ổn! nó chưa tạo ra đc chiều sâu của ngách núi bên đó!
    k những vậy nó còn mạnh hơn cả ánh sáng chính!
    nó bị bật lên và làm mắt không tập trung vào khu vực chính! giảm hiệu quả thị giác!
    Cám ơn Bác!
  11. volks

volks Thành viên cấp 1

gạch đá đâu hết rồi ạ????

Ủng hộ diễn đàn