Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Cry in the rain....

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi _MeoHoang_, 6/10/13.

Lượt xem: 2,196

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Dạo này forum mình nhiều tài năng vẽ quá :( nhìn mà gato ghê luôn
    Đăng tấm này mới vẽ xong mấy anh chị nhận xét cho em nó rút kinh nghiệm với ạ #:-s

...
    NPK, LightHammers, Thiên Ma3 người khác thích bài viết này.
  2. blue.sky.296

blue.sky.296 Thành viên cấp 1

Tay vẽ sai rồi, vẽ to ra 1 chút đi, nên tìm mấy TUT vẽ tay mà tập luyên dần :>

Tóc hơi đơ, lọn tóc trên cùng có vẻ hơi thừa, phần đuôi tóc mình nghĩ bạn nên chăm chút tỉa tót cho thật :)) nhìn như cắt ghép ảnh 1 cách vụng về
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

mình vẽ theo kiểu manga:| tay hướng vào trong nên nhỏ lại là phải mà :|
  4. blue.sky.296

blue.sky.296 Thành viên cấp 1

Mình thấy nó vẫn bị sai, mà nếu tay hướng vào trong thì ko thể thấy rõ ngón tay, mà cổ tay cũng sai, nói chung là nhìn ko thuận mắt

Ko sao đâu, tay luôn là điểm yếu kinh điển cho những bạn vẽ ko thạo =)) mình cũng bị vậy, tìm hiểu hướng dẫn và luyên tập nhiều sẽ khắc phục được thôi (và bạn sẽ thấy tay trong bức này bị sai ngay ấy mà)

(nhắc nhở nhỏ là vẽ manga nên vẽ bàn tay xòe ra to bằng khuôn mặt, tranh này bạn vẽ bé quá mức)
  5. _MeoHoang_

ehehe uh lần sau sẽ để ý :D
  6. Quang_Huynh

Quang_Huynh Banned

nhìn có vẻ 3d mà gio61g game quá àh
  7. _MeoHoang_

ờ ờ chắc tại tui nhiễm cách tô màu nv game :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn