Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Lần đầu tiên Paint bằng máy tính - Bìa thiệp sinh nhật :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi jokenguyen93, 31/1/13.

Lượt xem: 4,997

1. jokenguyen93 Thành viên cấp 1

ngày kia là sinh nhật bạn - là - con - gái ... (mình gọi nó là Lợn) mà... hết $$$ nên ngồi cặm cụi làm cái này coi như làm quà.
    Lấy nét đen bằng SAI và tô màu bằng PTS CS6 ..
    Như đã nói ở tiêu đề, thấy mọi người trưng bày nhiều ảnh chibi đẹp nên mình ngồi vẽ theo phong cách của mình :3 không biết gọi nó là gì nữa :))
    .
    .
    .

...
    nolove2208, Nobita Plus, Shin Kodoku1 người khác thích bài viết này.
  2. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Nếu mình là người được nhận tranh chắc khóc không ra nước mắt ....
    Shin Kodoku thích bài viết này
  3. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

e thấy bác ráng bớt ăn sáng 1 bữa ra mua cái thiệp cho nó lành :3 :3
  4. jokenguyen93

jokenguyen93 Thành viên cấp 1

thế có nghĩa là ... hức hức... chắc dẹp thớt quá
    tysuu thích bài viết này
  5. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Bạn tạo hình cho con lợn kute thì sẽ đẹp hơn, hoặc bạn vẽ chân dung bạn í như chibi í, chứ vẽ lợn như này chắc chạy mất thật, mà gọi con heo cho dễ xương chứ chữ con lợn to đùng thế kia, nhận đc quà còn tưởng bị trêu, k khéo chủ thớt ăn tát oan :P, chứ lần đầu tiên vẽ vs tô màu như này cũng đẹp lắm, chỉ tội cái là k thích hợp lắm tặng qà :)
    jokenguyen93 thích bài viết này
  6. jokenguyen93

Tớ ở miền Trung nên ... từ HEO nó không phổ thông >"<
    Với lại bạn ý ý cũng suốt ngày tự nhận mình là Nhợn...
    Cũng định vẽ chibi nhưng lười với muốn khăm nhao tý nên vẽ nhợn cho mau :)
    thanks bạn đã góp ý. có lẽ mua quà vẫn là hợp nhứt =))
  7. c96a455

c96a455 Thành viên cấp 2

Cũng hay đấy bạn, nhưng bạn chọn font khác đi, con lợn thì cho dễ thương sao lại cắn vào lưỡi thế kia ")
  8. jokenguyen93

tớ vẽ chính tớ :v
  9. Shin Kodoku

Shin Kodoku Thành viên cấp 2

con lợn vẽ dễ thươn hơn tí chứ nhìn zầy ... :))
    :-bd
  10. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

11. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Dạ hế lô bạn mèo pic của bạn chưa thể hiện tốt lém. cả về đường nét và màu tô.
    Mình cùng họ hàng nhà mèo hy vọng sẽ được nhienf nhiều tác phẩm của bạn. ^^
  12. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Hãy là chính mình bạn ơi dù có vẽ đẹp hay xấu thì đó cũng là tấm lòng của bạn, đừng nghe ng khác nói đẹp hay xấu mà lại làm khổ mình.. ng ta đâu có cần bạn phải vẽ thật đẹp cái ng ta cần là niềm vui khi dc bạn tặng 1 mónquà có ý nghĩa thôi !
    jokenguyen93 thích bài viết này
  13. eminem299

eminem299 Thành viên cấp 1

chê cái *BEEP*
    dù có vẽ ra cái gì đi nữa, tự tay mình làm ra đem đi tặng thì bạn có chế tạo boom thì nó cũng là tình cảm, đừng có nghe xàm bạn ây. Đẹp và ý nghĩa :D
    Lam Tiểu Mèo thích bài viết này
  14. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

quan trọng là tấm lòng bạn ah`. dù đẹp hay xấu thì củng là món quà do chính tay bạn làm.
  15. Lê Quốc Minh

Lê Quốc Minh Thành viên cấp 2

thật tình mà nói không cần ai chê, mà cũng chả cần ai an ủi, bản thân e thấy con lợn rất đáng yêu luôn :> nhưng bác nên giữ nguyên hình và chỉnh sửa bằng tay, bằng chì và màu vẽ cho dễ tặng và mềm mại hơn, còn em thấy lỗi duy nhất của bác là việc sử dụng các phần mềm chưa được thành thạo đó thôi :D
  16. quynhvuu

quynhvuu Mới đăng kí

Mình thấy bạn làm 1 cái đồ handmade nào đó để tặng (như papertoy chẳng hạn) thì hay hơn. Nếu bạn tặng cái này coi chừng bị giận đó nha hihi

Ủng hộ diễn đàn