Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Lần đầu trưng bày: MonkeyDux's painting

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Nam Dũ Nguyễn, 20/2/13.

Lượt xem: 2,521

1. Nam Dũ Nguyễn Thành viên cấp 1

Tham gia diễn đàn cũng khá lâu nhưng không có thói quen viết lách nên chỉ vào xem và chia sẻ với bạn bè chứ chưa đóng góp gì cho Vietdesigner. Dạo này thấy mấy mem trưng bày sản phẩm painting cool quá nên cũng lục lọi tìm mấy các hình mình vẽ lâu nay ra chia sẻ để giao lưu với bà con, không biết gọi là cái thể loại gì luôn ^^ mọi người cứ việc gạch đá vô tư, mình nhặt lên ném lại vô tình , kaka

Mình thấy mọi người nhận vẽ free giao lưu thì ôi thôi ảnh up lên như mưa vẽ 3 năm chưa hết, nên mình cũng nhận vẽ giúp giao lưu với chút phí cafe ( giao lưu mà) ^^.

...
    phuonganh011192, Two, TONE.Rs2 người khác thích bài viết này.
  2. Hero Wings

Hero Wings Thành viên cấp 3

Khá ổn đấy bạn :x
    Nam Dũ Nguyễn thích bài viết này
  3. Nam Dũ Nguyễn

Nam Dũ Nguyễn Thành viên cấp 1

còn phải luyện tập nhiều lắm bạn ơi ^^
  4. Aren

Aren Mới đăng kí

ông anh trên face :))
  5. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

Kết nhất pic kế cuối :))
    Bao chất.
  6. Nam Dũ Nguyễn

thằng em cùng quê =))
    mình cũng kết nó nhất đóa bạn :))
  7. conduong

conduong Banned

nét vẽ của mình cũng hơi giống thế này, cố gắng đc thế này thì thôi. tấm superman lại còn giống avatar nữa :))
  8. Nam Dũ Nguyễn

phải cố hơn nữa chứ bạn, mà nếu bạn thích thì mình tặng bạn cái hình superman ấy làm avatar đấy =)):))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn