Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Manga singer

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Midoriniji, 21/7/12.

Lượt xem: 3,344

1. Midoriniji Thành viên cấp 2

Bức manga vẽ đã lâu, cũng mất khá nhiều thời gian (khoảng 2 tuần) vì toàn dùng chuột và chưa biết tới SAI nên nét vẽ còn cứng quá. Mong mọi người cho ý kiến :"> gạch đá cũng nhận lun vì đang thiếu vật liệu xây nhà =))

...
    Dinh Cuong, ChinSu™, Zul Huyền Ảo7 người khác thích bài viết này.
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

dễ thướng quá đi :">
  3. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

dùng chuột tất cả hả bạn :O siêu quá
  4. ChinSu™

ChinSu™ Thành viên cấp 2

:D hehe like... dùng chuột mà được z là quá giỏi rồi... mong được học hỏi ạ :)
  5. Zul Huyền Ảo

Zul Huyền Ảo Thành viên cấp 1

Iêu quá ạ :x
  6. Midoriniji

Midoriniji Thành viên cấp 2

Thì dùng chuột kéo pen tool ấy đâu có trình dùng Touchpad như mấy bạn vẽ chibi đâu, bằng cs4 nên ko có brush thanh đậm như trên cs6 nên đi nét cứng khèo hà.
  7. Ducky Duck

Ducky Duck Thành viên cấp 1

Đẹp thiệt đó... Nếu bạn không giới thiệu, mình cứ ngỡ là tranh của họa sĩ Nhật :D
    Midoriniji thích bài viết này
  8. Midoriniji

thank bạn, :) quá khen rồi cũng còn phải học thêm nhiều lắm nhiều bạn trên dđ vẽ còn đẹp hơn nhìu :D
  9. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cho bác ít gạch : cằm cứng, ngón tay út bị gãy, ... nhọn quá >:)
    Midoriniji thích bài viết này
  10. Midoriniji

Vẽ tay xấu thiệt mà :D, mà cằm cứng là sao ta :-/ "... nhọn quá" là sao dễ khiến ngta nghĩ bậy lắm nhen >:)
  11. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

tùy bác ngĩ sao cũng được :D
  12. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

cái này là trong fullmoon wo sagashite :3

Ủng hộ diễn đàn