Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting]Merry Christmas 2012-Mysoul- by trieutulong9923

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi honglong99, 17/12/12.

Lượt xem: 3,891

1. honglong99 Thành viên cấp 1

Đang lang thang muôn nơi và cũng muốn dừng chân, để làm quà ra mắt xin tặng mọi người 1 tấm chúc mọi người giáng sinh vui vẻ nhé.

Đấy là hình dành cho Merry Christmas, còn hình gốc là hình dưới, chủ đề là MySoul.

Thật ra mình cũng chỉ vẽ theo tâm trạng thôi. Nói chung là cũng gửi gắm tâm trạng vô đó, có thể sẽ có người thấy và có lẽ sẽ ko có ai, bí mật nằm ở chỗ hình 1900x1200, đủ to để thấy .Sẵn muốn làm 1 tấm thiệp Noel nên chế thêm cái trên. Điều đặc biệt là mình vẽ để play cho phù hợp với 2 bài nhạc, nếu thích bạn có thể ghé qua đây để xem nhé youtube.com/watch?v=z9tVLi_aErc >>> thông cảm mình chưa đủ bài post ^^!

Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ, ấm áp với những người xung quanh và cả người đặc biệt của bạn. :) Ai ko có thì ngồi nghe nhạc cho đỡ buồn giống mình đi hehehehe.

...
    MissMabuLoveScorpius1511 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn