Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm Paint Tool Sai 1.1.0 bản Portable không cần cài đặt ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi kenpop205, 29/6/13.

Lượt xem: 42,467

1. kenpop205 Thành viên cấp 1

...
    Tạ Thị Liên, thiettinh, HUJEE2986 người khác thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Cái này cũng hay mà mình thấy bản cài đặt cũng nhẹ. Tóm lại là cái này độ di động cao :like:
    kenpop205 thích bài viết này
  3. vuvanhung

vuvanhung Mới đăng kí

cảm ơn bạn :") máy mình cứ hỏi về cái wirad. ok rồi
  4. lehuynh75

lehuynh75 Mới đăng kí

5. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Bỏ qua quảng cáo luôn nhe chủ thớt, cám ơn nhiều.
    lehuynh75 thích bài viết này
  6. Force

Force Thành viên cấp 1

Sao dạo này forum mình cũng có cái kiểu share rồi được download, không biết điều này có làm tăng hạng hay không hay làm mọi người nhìn khác về forum mình, nói thật là chưa có cái forum nào mà mình thích như forum vietdesigner này..

Nếu có 10 cái phần mềm hay nhiều hơn nữa thì trên Wall face sẽ có một đống, lượt bài share ngày qua ngày.......chắc điều này Ad cũng chắc thích tí nào cả.

Mình chỉ nói lên những điều mình nghĩ thôi... >:D<
    Đào Nga thích bài viết này
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Force xin lỗi bạn nhưng mình ko hiểu bạn đang muốn nói gì? chung quy lại là bạn ko hài lòng về việc share hay +1 để thấy link download?
    Vũ Anh NhânHaAnh.10757 thích bài viết này.
  8. lehuynh75

lehuynh75 Mới đăng kí

Tôi biết Paint tool SAI qua Youtube và sau 2 ngày download, cờ rắc đều không được.Nên tham gia Vietdesigner để tìm phần mềm vẻ khác,thì lại tìm được Paint tool SAI ( portable) tiện quá xài luôn.Tôi thì dốt về vi tính lắm,muốn cám ơn người post lên cũng không biết click vào đâu,đành phải viết lên,chứ tôi cũng đọc nội qui của diển đàn rồi.Sorry Force
  9. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Hay đó bro :D
  10. Poppoya

Poppoya Thành viên cấp 1

Mình bấm vào nút share thì nó ghi là "Tin nhắn của bạn không thể gửi được vì nó chứa thông tin mà những người khác trên Facebook đã báo là lạm dụng" nên không mở khóa link được. Bạn có thể send link cho mình được không ạ?

Ủng hộ diễn đàn