Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm tạo phim hoạt hình 2D Smith Micro Anime Studio Pro 10.1 + Thuốc + Hướng dẫn cài đặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi MasterSetup, 22/8/14.

Lượt xem: 17,721

1. MasterSetup Thành viên cấp 1

Chào các bạn hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn phần mềm để tạo phim hoạt hình 2D, phim hoạt hình, các nhân vật anime, các đoạn intro, các file gif, hình động anime .v.v. Đó là Smith Micro Anime Studio Pro 10.1.

Smith Micro Anime Studio Pro 10.1

Tóm tắt các tính năng chính của Smith Micro Anime Studio Pro 10
    (Nguồn tự dịch)
    • Hỗ trợ FBX để có thể dễ dàng tích hợp nhanh vào công cụ Unity ™.
    • Giao diện trực quan đơn giản hóa quá trình xem ảnh động ở nhiều nhiệm vụ khác nhau.
    • Cải tiến công nghệ Smart Bones™ giúp cho quá trình dựng khung hoàn hảo hơn.
    • Có thể truy nhập file từ Adobe® Photoshop® và Manga Studio®.
    • Làm việc trên các vector và khả năng dễ dàng mở rộng mô hình.
    • Chỉnh sửa các đường cong trực tiếp không cần phải theo lớp.
    • Chèn file ghi âm sẽ tự động nhấp môi khớp với nhân vật.
    • Làm việc trong môi trường 2D và 3D.
    • Hỗ trợ bàn vẽ Wacom.
    Các bạn có thể tải về tại đây: (đầy đủ thuốc)
    [LOCK]Phần 1: http://www.fileswap.com/dl/0ywRGAsfpy/54841VietsetupS2A564P.part1.rar.html
    Phần 2: http://www.fileswap.com/dl/zrtVCCADLo/54841VietsetupS2A564P.part2.rar.html
    [/LOCK]

Video hướng dẫn cài đặt và Thuốc
    (Cực kỳ chi tiết)

Cảm ơn các bạn đã theo dõi bài viết, vui lòng cho mình ý kiến nếu bài viết không hoàn chỉnh và chưa tốt.
    Thân,
    Nguồn:vietsetup.blogspot.com

...

Xem thêm các chủ đề cùng chuyên mục

Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/14
    nameok5c, Bố Đứa Trẻ, ghostpro2782 người khác thích bài viết này.
  2. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

cần yêu cầu cấu hình cao không nhỉ -_-
  3. Bố Đứa Trẻ

Bố Đứa Trẻ Mới đăng kí

sao mình ấn tải về mà k đc nhỉ nó cứ ngơ ngơ ra đó :'( thớt còn cái link nào khác không cho e với
  4. nguyenvanhuy0612

nguyenvanhuy0612 Thành viên cấp 2

5. MasterSetup

MasterSetup Thành viên cấp 1

nameok5cBố Đứa Trẻ thích bài viết này.
  6. Bố Đứa Trẻ

Bố Đứa Trẻ Mới đăng kí

:-L nhanh lên nhá :v e hóng tin từ bác :*
  7. MasterSetup

8. Nguyenvu.art

Nguyenvu.art Mới đăng kí

bác ơi. e active mà k có được. :(
  9. MasterSetup

Nguyenvu.art : Bro làm chính xác theo clip MasterS. hướng dẫn từng bước nhé. Sai là không active được đâu :D.
  10. Nguyenvu.art

Nguyenvu.art Mới đăng kí

Dạ e làm từng bước rồi. nhưng mà tới cái phần past code ấy ạ. e nhấn active xong nó báo lên cái bảng. có mỗi chữ cancel. :(
  11. MasterSetup

Nguyenvu.art : Bro hãy dùng Your Uninstaller gỡ ra ở chế độ "Super Mode" và vào Documents xóa folder Smith micro và làm lại theo hướng dẫn của M.S. nha :D. Nếu không thành công bro inbox để M.S. cài giúp cho.
  12. Michelle Le

Michelle Le Mới đăng kí

ban co ban cho Macshintos os khong?
  13. MasterSetup

Michelle Le : Rất tiếc là mình không chuyên cài phần mềm về Mac. Bro thông cảm nhé :D
  14. Jowy

Jowy Mới đăng kí

sau khi mình cài đặt hết thì mở phần mềm lên k được. nó thông báo lỗi thiếu file msvcp110 .dll
    mình đã down file đó về nhưng vẫn k khắc phục được lun. mong bạn giúp đỡ!
  15. MasterSetup

1. Đầu tiên Jowy vào đây: http://www.dll-files.com/dllindex/dll-files.shtml?msvcp110
    2. Nhấn vào đây:
    3. Chọn phiên bản phù hợp với windows đang cài (64 bit hoặc 32 bit)
    4. Tải về và giải nén msvcp110.dll ngoài Desktop, sau đó copy tập tin msvcp110.dll vào C:\Windows\System32 là OK. (Hoặc nếu không được thì copy tập tin msvcp110.dll vào thư mục đã cài đặt chương trình)
    Chúc thành công!
    Jowy thích bài viết này
  16. Jowy

Jowy Mới đăng kí

cho mình hỏi là phần mềm này cài trên 32bit được k vậy? mình cứ bị lỗi hoài thôi. hix
  17. MasterSetup

Jowy : Cài trên windows 32bit bình thường nha.
    Jowy thích bài viết này
  18. Nguyenvu.art

Nguyenvu.art Mới đăng kí

Thanks bro. :D Bữa h tập trung nghỉ lễ nhiều quá. :D
    Thân.
    Nguyễn Vũ
  19. nameok5c

nameok5c Mới đăng kí

MasterSetup khi bấm vào link nó ra một trang web xong rồi làm gì nữa bạn ,mà máy 32 bit cấu hình thấp cài đặt được không ? thấy nó bảo chỉ 64 bit mới được
  20. nameok5c

nameok5c Mới đăng kí

Các tập tin mà bạn yêu cầu không được tìm thấy hoặc không còn có thể có sẵn.Nó hiện ra thế này . Cần ai giúp

Ủng hộ diễn đàn