Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm thay đổi, trộn, giả giọng nói Screaming Bee MorphVOX Pro + Thuốc + Hướng dẫn cài đặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi MasterSetup, 23/8/14.

Lượt xem: 18,271

1. MasterSetup Thành viên cấp 1

Chào các bạn, hôm nay M.Setup xin chia sẻ với các bạn phần mềm hay dành cho gamer, người dùng phổ thông muốn thử đổi giọng nói của mình trên máy tính như phim hành động Mỹ như FBI, CIA, DEA :D. Đó là phần mềm Screaming Bee MorphVOX Pro 4.4.

Screaming Bee MorphVOX Pro 4.4
    Đây là phần mềm hữu ích rất dễ sử dụng có thể thay đổi cách bạn chơi game hoặc Chat trực tuyến bằng cách thay đổi giọng nói của bạn và áp dụng các hiệu ứng thuốc về âm thanh, giao diện trực quan và rất dễ tự tìm hiểu và sử dụng.

Các bạn có thể tải về tại đây (Thuốc đã kèm theo) : [LOCK]http://www.fileswap.com/dl/jcJ7P6imYY/4546Vietsetup5429674.rar.html[/LOCK]

Video hướng dẫn chi tiết cài đặt và Thuốc cho chương trình

Cảm ơn các bạn đã theo dõi bài viết, vui lòng cho M.Setup ý kiến nếu bài viết không hoàn chỉnh và chưa tốt.
    Thân,

Nguồn:vietsetup.blogspot.com

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/14
  2. Bard

Bard Thành viên cấp 1

không tải được bạn ơi:-/
  3. MasterSetup

MasterSetup Thành viên cấp 1

Bard : Đã fix link, xin lỗi bạn vì sự bất tiện này.
    Bard thích bài viết này
  4. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi có thể input file âm thanh vào để đổi hay không?
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Một bạn nam giấu tên cho biết: Em rất thích chơi game FPS, nhất là FPS Online. Iem rất thích phong cách nói Radio của mấy anh đặc nhiệm Delta trên tivi, cơ mà khi chơi game, mấy lần e nói radio vs bạn bè là chúng nó cười ngặt ngẹo, em buồn lắm. Từ khi biết có phần mềm này, em tự tin hơn hẳn, e có thể thoải mái spam radio mà ko sợ chúng nó chửi cái giọng the thé của e nữa! :3 Iem xin cám ơn chủ thớt nhèo ạ!
  6. MasterSetup

7. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

góp vui cùng các bạn nè Screaming Bee MorphVOX Pro 4.4
    mình là thành viên mới chưa đủ bài viết nên không add link download được (nhớ thêm www) vào nhé
    .fshare.vn/file/T4350T1HJT/

thấy bổ ít nhớ thank để ủm hộ tinh thần nhé
    khanhdu1994id thích bài viết này
  8. MasterSetup

rungtram2014 : Sao bro lại lấy nguồn của mình tải về rồi thêm vào đuôi VNZ ngoài trước rồi re up lại trong topic của mình vậy?
  9. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Mastersetup :
    link của bạn bị lỗi khó download nên mình up lại cho các bạn dể download thôi chứ không có ý gì khác hết bạn ơi
  10. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Link die rồi bác ơi. cho em xin lại.
  11. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

12. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Thanks bác #11 nha!
  13. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

ơn nghĩa gì bác ơi, bác lấy được pass nó thì cho em xin :-? em làm khảo sát lấy pass mãi k được =((
    Tạ Tuấn thích bài viết này
  14. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Thảo nào em tải về. Để 1 thời gian. em cứ tưởng có pass nhưng em quên. híc. lại bó tay rồi.
  15. hiephungca

hiephungca Mới đăng kí

link die rồi bạn oi
  16. boylaitri

boylaitri Banned

Bài viết hay quá bác thớt ơi

Ủng hộ diễn đàn