Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm YouTube Downloader Pro YTD 4.8 + Thuốc + Hướng dẫn cài đặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi MasterSetup, 29/8/14.

Lượt xem: 10,351

1. MasterSetup Thành viên cấp 1

Chào các bạn, hôm nay M.S. xin chia sẻ với các bạn phần mềm tải video từ youtube đó là YouTube Downloader Pro YTD. Chắc các bạn cũng biết gần đây IDM đã không còn bắt được link hoàn chỉnh từ Youtube nữa nên việc tải về video ưa thích phải tốn thời gian leech cũng như tìm phần mềm hỗ trợ online. Nay đã có giải pháp mới cho các bạn đó là YouTube Downloader Pro YTD :D.

YouTube Downloader Pro YTD

Tóm tắt các tính năng chính của YTD:
    • Tải trực tiếp video từ youtube về máy với định dạng gốc.
    • Có thể chuyển video sang âm thanh chỉ với vài cái nhấp chuột.
    • Tốc độ tải hỗ trợ cao nhất.
    • Giao diện trực quan và rất dễ sử dụng.
    • Hỗ trợ tải video từ hơn 60 website khác nhau. (Có hỗ trợ tải video từ vài trang 3x, dành cho các designer giải trí về khuya nhé :">)
    Các bạn có thể tải về tại đây(Thuốc đầy đủ)
    [LOCK]http://www.mediafire.com/download/423zr15ztlt84cf[/LOCK]

Video hướng dẫn cài đặt và Thuốc cho phần mềm

Cảm ơn các bạn đã theo dõi bài viết, vui lòng cho M.S.ý kiến nếu bài viết không hoàn chỉnh và chưa tốt.
    Thân,

Cảm ơn SceneDL
    Nguồn:vietsetup.blogspot.com

...
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  2. cuong030

cuong030 Banned

mình đã cài và thành công, tải rất nhanh, rất là hiệu quả:D:D:D:D
  3. xaydungsonha.com

xaydungsonha.com Mới đăng kí

mình thường dùng cốc cốc để tải về. thử của bác xem tốc độ có nhanh hơn không
  4. MasterSetup

MasterSetup Thành viên cấp 1

5. xaydungsonha.com

xaydungsonha.com Mới đăng kí

MasterSetup mình cũng vừa kéo về rồi. đang check thử
  6. ca_chua

ca_chua Thành viên cấp 1

down fshare được ko anh :))
  7. MasterSetup

ca_chua : Hỗ trợ video thôi bro :D
  8. Joker Black

Joker Black Thành viên cấp 1

IDM vẫn bắt được youtube mà
  9. MasterSetup

Joker Black: Lâu lâu hắn ta (youtube) đổi định dạng video không cho tải bro ạ. Lúc trước hắn chia video thành 2 phần làm khó anh em tải về đấy.
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

MasterSetup bạn cho mình link cái clip utube nào bạn bảo ko down đc bằng IDM cho mình thử với! mới hôm wa còn down lại bộ Kim Bình Mai trên utube
  11. MasterSetup

banbaonylong : Vài tháng trước thôi bro. Giờ hoàn toàn bình thường rồi. Ngoài youtube ra YTD còn hỗ trợ vài web 3x dành cho anh em giải trí lúc khuya đấy. Từ từ thưởng thức nhé :">
    Danh sách các website YTD có thể load về được ở đây: http://www.ytddownloader.com/video_sites.html
    have fun and thanks bro.
  12. banbaonylong

chủ thớt ghi rõ "gần đây IDM đã không còn bắt được link hoàn chỉnh", sao ngay #11 lại bảo "vài tháng trước", vậy cho hỏi tháng nào trong khi mình download utube khá thường xuyên?

Ban vĩnh viễn vì dẫn link chứa web sex nhé!
  13. M.S.

M.S. Mới đăng kí

banbaonylong : Chào Mod
    1. Đây là ảnh lúc Youtube không cho IDM download vào tháng 11-12/2013 (nói gần đây là cách vài tháng trước cũng hơi sai, phần này lỗi của M.S.)
    2. Link vừa post #11 là các website công vụ YTD hỗ trợ, rất nhiều nguồn video khác có vài web 3x (Chắc Mod trong sạch đó giờ chưa xem nên lỗi của M.S. và cả lỗi của Công ty viết nên phần mềm)
    3. M.S. Post bài rất có trách nhiệm, mục đích chia sẻ chủ yếu nhưng qua 2 comment của Mod banbaonylong có lẽ do Mod không thích nên M.S. cũng chịu. Có lẽ luật là bố - Bố là luật.
    P/s: "Mọi hành vi nếu lặp đi lặp lại nhiều lần sẽ bị BAN nick không cẫn báo trước" - Admin
    M.S. chỉ có nhiêu đó muốn nói, cảm ơn vì đã đọc.
  14. banbaonylong

M.S. bớt chém gió đi bạn, bạn lấy ảnh từ đây chứ gì: http://vozforums.com/showthread.php?t=3589717

và hãy đọc hết thớt coi cách giải quyết (vào thời điểm đó) nhé!

DO IDM OUDATED TRONG KHI YOUTUBE UPDATE LIÊN TỤC, NÊN KO BẮT ĐC!
  15. M.S.

M.S. Mới đăng kí

banbaonylong : Mod cảnh cáo bằng BAN thẳng tay? Mod đi quanh quẩn bắt lỗi Youtube trong khi phần mềm hỗ trợ Youtube và 60 website khác? Tội của M.S. bị BAN nick là gì? Dẫn link tới web chứa link tới web 3x khác?
  16. banbaonylong

về kỹ thuật thì coi các post trên nhé, tui đã nói lại thì cưng lơ lơ đi lun. :D

còn việc ban thì như trên cũng nói rối, và xin nói thêm: 4rum này ko cấm đăng nội dung khoả thân, miễn đừng gợi dục thô thiển wá, và bạn share link, còn thể hiện sự khôn ngoan bằng cách dẫn có link sex trong đó. ;)

bạn lập lờ công kích cá nhân khi bảo "có lẽ do Mod không thích". Mẹ ơi, bạn dẫn chứng lun tui trù dập bạn đc bao nhiêu thớt thế?
  17. M.S.

M.S. Mới đăng kí

18. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Qua xem xét thì mod banbaonylong đã có chút nhầm lẫn! Mình đa unban cho MS rồi đấy :)
    DuonqLegend thích bài viết này
  19. ghostpro278

ghostpro278 Thành viên cấp 1

Bác MasterSetup đi rồi hả, thấy dạo gần đây năng nổ chia sẻ cho anh em nhiều phần mềm hữu ích lắm mà, tội nghiệp nhỉ; nhiệt tình + hiểu tâm lý anh em thế mà bị cho ra đảo. Diễn đàn của người ta mà, đi nơi khác cống hiến vậy bác.
    Sao mod không đổi avatar cho ra dáng thanh niên nghiêm túc đi nhỉ, avatar hiện giờ nhìn gợi dục ghê @-)
  20. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

ghostpro278 bạn nói "diễn đàn của người ta" nghe cứ thế nào ấy? nếu mình lập diễn đàn này với suy nghĩ nó là của mình và mình muốn làm gì cũng đc thì nó đã chẳng tồn tại đấy bây giờ! Còn về vấn đề của mod mình đã có nói chuyện riêng, đúng là về phần ban nick là cậu ấy đã sai, mình đã có nhắc nhở! Thế nên lần sau bạn có bình luận, hãy suy nghĩ và bớt dùng những từ ngữ xa cách như thế nhé :)

Ủng hộ diễn đàn