Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phân thân thế này ổn chưa các bác,chụp bằng LG L3 nên hơi mờ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyen thanh huy, 28/1/13.

Lượt xem: 6,441

1. nguyen thanh huy Thành viên cấp 1

...
    Hà Bơ, DemiCat DA, MissMabu7 người khác thích bài viết này.
  2. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

good r bác ^^
    nhưng hình như em phát hiện 2 điểm lỗi :">
    thứ 1: nhón chân cái của thằng ku đứng ngoài cùng bên phải bị xém brush nên nhìn như bị xóa thừa vào ấy nhỉ (hoặc lỗi này do máy chụp kém thôi ^^)
    thứ 2: mất hình phản chiếu cái chân trái của thằng đang ngồi vào gương rồi ^^
    nolove2208, Mèo Mộng Mơnguyen thanh huy thích bài viết này.
  3. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

quá ổn, 1 phần do chụp bang điện thoại nên khó phát hiện lỗi, fun thế này ko ai soi đâu ! :)
    nguyen thanh huy thích bài viết này
  4. nguyen thanh huy

nguyen thanh huy Thành viên cấp 1

hình phản chiếu cái chân là do mình cố tình xóa thôi,hihi
    hoangphuchsu thích bài viết này
  5. hoangphuchsu

em nghĩ bác để thì xử lý cũng đâu tốn time :D để lại chắc sẽ thật hơn. Nhưng thế này là vui rồi hihi
  6. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

hơ hơ dùng L3 hả mình cũng dùng L3 ! pik game gì hay không chủ thớt
  7. nguyen thanh huy

Hùng Anh,mấy kai này chơi cũng dc :hill climb,bad piggies,glow,....còn mấy tró chém trái cây,bắn gà..chắc og6 nội chơi qua hết rồi chứ gì
  8. nguyen thanh huy

uhm...uhm..thế vui rồi..mà t mới mò pts ko biết mò gì trước
  9. Hùng Anh

Uhm thanks thêm thông tin game đó nhé :D ! mún chơi Need for Speed mà không có thẻ nhớ 8 Gb :D !
  10. nguyen thanh huy

có mấy kai hình nền đẹp lắm nè..xem qua ha:-season zene free,koi free,..hay downn themes Go launcher cũng đẹp phết
  11. nguyen thanh huy

haha..mà ông biết cài game tren thẻ nhớ ko,down về thẻ sd thì đc nhưng khi setting nó lại setting trên bộ nhớ trong hoặc hệ thống..
  12. Hùng Anh

Pik chứ ! mấy cái game nhẹ chỉ có apk thì setup ra đâu thì ra oy chuyển sang bộ nhớ ngoài.
    Còn game nặng mà chia ra 1 là flie apk 2 là data cái này thì data coppy theo đúng đường dẫn. apk thì bỏ vào thẻ nhớ oy setup là chạy thôi. máy mình chỉ có PES2012 + Tap Sonic ahm !
  13. Nguyễn Duy Khải

Nguyễn Duy Khải Thành viên cấp 1

Giới thiệu với thớt sê-ri hình của mình. Đây là những pic mình làm từ hồi mới biết Photoshop được 1,2 tuần. Lúc đó chưa biết sử dụng hết các công cụ của PTS nên ba cái vụ chỉnh sửa sao cho phù hợp, đồng bộ màu các kiểu thì mình chịu chết. Ảnh nhiều lỗi quá nên ko dám lập thớt khoe, nay có thớt này nên giới thiệu tí cho vui thôi, đừng ném gạch nha.:D
    1.

2.

3.

4.

5.

6.

MissMabu, liik, nguyen thanh huy3 người khác thích bài viết này.
  14. hoangphuchsu

hồidđầu em mò thì cứ làm theo tut làm hiệu ứng text trước bác ạ :3 :3
  15. nguyen thanh huy

ý ông nói chuyển sang bộ nhớ ngoài là sao..lúc mình cài game là máy nó tự cài cho mình trên bộ nhớ hệ thông,xong minh chuyển sang bộ nhớ ngoài (tức bộ nhớ trong của máy) chứ ko phải bộ nhớ thẻ sd đâu..ông bị nhầm rồi
  16. nguyen thanh huy

17. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

haha, xem vui quá, màn công chúa hồng hồng nè\:D/<:-P
    shocklover7, Mèo Mộng Mơnguyen thanh huy thích bài viết này.
  18. nguyen thanh huy

thích pic này nha..thấy rõ 2 người..
  19. Hùng Anh

mún chuyển sang bộ nhớ ngoài cũng dc mà ! Thẻ nhớ ấy !
    Mình chơi game TAP SONIC 512MB + PES2012 120 MB + cái game đua xe kia khoàng 105 MB nữa. cho nó nằm ở thẻ nhớ 2GB . và 1 số Apps hoặc game nhẹ thì cho nó ở bộ nhớ 1 Gb của máy. Mình có thẻ 8Gb thì chơi GTA City 1,5 Gb + Need for Spedd 1,9 Gb rùi mà hok có
  20. Nguyễn Duy Khải

Nguyễn Duy Khải Thành viên cấp 1

Thì mình làm cho vui thôi mà, mấy tấm này là do mình tự diễn, tự chụp luôn (máy ảnh để trên mặt bàn rồi hẹn giờ), chụp như vậy thì làm sao biết là lúc chụp mình như thế nào mà chỉnh, cứ thế mà làm tới thôi. ^^
    nguyen thanh huyShimizu thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn