Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phát hiện ảnh chụp nude từ máy DĐ của chồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi kenhlike.com, 19/8/14.

Lượt xem: 2,321

1. kenhlike.com Thành viên cấp 2

Em đang ko biết nghĩ như thế nào về trường hợp của em...xin các mẹ giúp em nghĩ cho đúng về vấn đề này với,em nẫu hết cả người.Hôm qua vào máy tính ,phát hiện ra có 4 cái ảnh nude của một em tóc vàng trong nhà nghỉ,bên cạnh vẫn còn cái vỏ bao,2 cái quần chíp đềucó viền đỏ,2 cái DĐ một trắng một đen có phím đỏ,ảnh chụp có cái mờ cái nét,nét nhất là mấy cái chỗ ấy,còn cái mặt thì mờ cả mắt cũng chả nhìn được,vấn đề nằm ở chỗ nó được chụp từ máy của chồng em mới đau,mà thời gian là vào 5h47PM mới chết,rõ cả ngày,giờ,ko cãi đi đâu được.Hỏi chồng bị phủ đầu luôn,giải thích em nghe em chả hiểu gì các bác ạ..."Chồng ao nó lại ở trong máy tính nhỉ?Vợ :-Anh hỏi em thì em hỏi ai??Chồng:-Lâu rồi anh có cắm thẻ đâu?Vợ:-em ko biết,chả lẽ em và con cóp vào, em chỉ hỏi anh chụp ai đây?Chồng:-anh ko biết,sao nó lại có trong máy của anh nhỉ?Vợ :-cái quần này giống của chồng?cái điện thoại cũng giống...Chồng:-Làm gì có,cái quần có viền đỏ,cái điện thoại phím màu đỏ,vớ vẩn.Em chả hỏi nữa,.Lão chồng loay hoay với cái máy tính một lúc rồi đi xem tivi cùng vợ.Vợ:- thôi chót dại thì nói với vợ đi,vợ bỏ qua cho.Chồng:-Bị sao vậy,có ấy cũng chả ai chụp ảnh.Vợ :-Biết đâu đấy,tiện tay chụp rồi cho vào máy sợ vợ kiểm tra DĐ.Chồng:-.....Vợ :-chót ăn vụng thì nhớ chùi mép nhé.Chồng quay ra xem tivi,em quay vào góc tường nằm đến gần sáng mới ngủ được,em chỉ thấy tâm trạng của em bây giờ rất khó tả...chán,ko dám tin nữa...các bác cho em vài lời khuyên đi,em có nên tra hỏi tiếp cho ra ngô ra khoai nữa ko?có phảỉ chồng em dùng hàng ko?
    Nguồn: Sưu tầm

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt hơi bị "rảnh"
    Hà Bơ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn