Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phát triển kênh youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Bình Giấu Tên, 7/9/15.

Lượt xem: 1,824

1. Bình Giấu Tên Mới đăng kí

Chào mọi người O:-)O:-)O:-) mình là thành viên mới ,mình rất mong được sự giúp đỡ của các bác trong forum ;););););) Tình hình là mình mới lập 1 kênh Youtube : youtube.com/channel/UC1p9-H_KE-SvQZgK1xZumPw
    Up 4 video mà toàn 0 lượt xem các bác ạ :)):)):)) :)) , mình mới làm quen với Youtube nên cũng hơi mơ hồ , muốn nhờ các bác tư vấn cho em làm cách nào để video của mình được nhiều người thấy và xem nhiều hơn :D:D:D:D:D ! Lần đầu up bài mà đã nhờ vả ( nhờ ko được là vả ) , mong các bác tư vấn giúp em với ạ ! :P:P:P:P

...
  2. Bình Giấu Tên

Bình Giấu Tên Mới đăng kí

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Dòm cái kênh của bạn chẳng có tí xíu gì hấp dẫn thì lấy đâu ra view hay sub hả bạn?
    Bình Giấu Tên thích bài viết này
  4. Bình Giấu Tên

Bình Giấu Tên Mới đăng kí

:(:(:( có lẽ vậy , hic hic , thế bác có bí quyết gì ko bày cho em với ! @Phamhuudu
  5. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bí quyết gì à? Cái yếu tố quan trọng nhất đó là đầu tư nội dung, bạn có chuyên môn về cái gì thì tập trung vào kênh của bạn. Tiếp theo bạn cần phải PR cho nó, chịu khó đi spam :)
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) câu hỏi này mình cũng đã hỏi nhiều rồi :v bây h vẫn chưa có đáp án chính xác ,
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn