Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Phim hoạt hình 3D vui nhộn] Rommy's Story

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi SilverRow1988, 22/11/12.

Lượt xem: 4,079

1. SilverRow1988 Cựu quản trị

Cái này là đồ án mình vừa làm trong trường, show cho mọi người xem chơi, bà con xem xong chặt chém nhẹ nhẹ tay chút :))
    Bìa :
    Phim:

...
    Jun Kòi, Nhím xù, Ethan Hunt2 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Embedding disabled by request rồi kìa, lên YouTube sửa lại thôi bác ơi :)
  3. Timon

Timon Thành viên cấp 1

" Nhúng đã bị vô hiệu hóa theo yêu cầu ". Up lại đi ban :)
  4. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

wao hay quá ước gì mình làm đc 1 cái vidoe thế này.
    Bạn ơi bn dùng sof gì thế ?
  5. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Đã sửa lại :).
  6. SilverRow1988

Phim này nhóm mình dùng 3Dmax đó bạn.
    lenhan555 thích bài viết này
  7. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

bạn đang học trường nào vậy. ngành gì nữa. sắp thi đại học rồi. khoái mấy trò này lắm :D
  8. Bean

Bean Thành viên cấp 1

ai thích papercraft mấy em này thì lên google search rommy kết quả đầu tiên :D
  9. madmeo

madmeo Thành viên cấp 2

Quá tuyệt bạn ơi, tớ nghĩ cần biểu cảm khuôn mặt và tiếng động sống động hơn nữaạ
    SilverRow1988 thích bài viết này
  10. Ethan Hunt

Ethan Hunt Mới đăng kí

Mình có 1 nhận xét nho nhỏ như thế này. Phần đồ họa các bạn làm mĩ mãn quá rùi, mình ko muốn nhận xét gì thêm cả, chắc chắn phải tốn khả nhiều công sức mới tạo ra được 7p đẹp như thế này. Tuy nhiên phần âm thanh thì có vẻ chưa ổn lắm, âm thanh vẫn hơi thô ^^, mình mong là sẽ có lời thoại đôi chút và trau chuốt âm thanh hơn trong bộ phim của các bạn. Lúc đó thì sẽ rất tuyệt vời
    SilverRow1988 thích bài viết này
  11. vinh9dung

vinh9dung Mới đăng kí

quá hay hi vọng mình sẽ được học những thú này trong thời gian tới !
  12. lemon.tnt

lemon.tnt Thành viên cấp 1

hay quá. đồ họa rất đẹp:D
  13. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

bạn nhìn thấy poster của bạn đó thì biết là bạn đó học ở FPT Arena . Hiện đang là 1 trường hot về mảng multimedia những học phí thì quá cao :(
  14. Béo

Béo Thành viên cấp 2

đại học FPT học phí cao ngất @@
  15. SilverRow1988

Cám ơn rất nhiều những lời nhận xét của các bạn :D ... Thời gian gấp gáp nên ko tránh khỏi thiếu xót, được cái dù làm cực thiệt nhưng ra được cái phim vui vui cũng thấy cũng vui theo ^^.
  16. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Clip dễ thương có điều em không thích phần nhạc và đoạn cuốn sách rơi ảo tung chảo :))
    Thích chi tiết đưa chiếc lá xuyên suốt clip, chia tiết đưa bé màu xám xa cách mọi người nhưng cuối cùng là cầu nối đưa mọi người đến với nhau.
    Tuy không quá phức tạp và quá kì công nhưng nó đã truyền tải đủ những gì cần truyền tải ^^
  17. Bống Kute

Bống Kute Thành viên cấp 1

clip dễ thg thế <3

màu hồng đúng màu mình thjk :)))))))

Ủng hộ diễn đàn