Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim ngắn If We Ever Meet Again

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi huykhoi218, 20/8/15.

Lượt xem: 2,020

1. huykhoi218 Mới đăng kí

Chào mọi người em là thành viên đến từ CLB nhiếp ảnh Trường THPT Thăng Long :D
    Trong hè vừa rồi bọn e có làm thử một bộ phim ngắn, vì là lần đầu nên phim còn nhiều sạn và nhiều lỗi, mong mọi người lượng thứ và cho bọn em xin vài nhận xét về bộ phim để rút kinh nghiệm cho lần tới.
    Em xin cảm ơn :")

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Thật sự mà nói.............thì tán gái không có dễ vậy đâu :))

Phần diễn xuất của bạn nữ khá tốt (makeup lông mày đậm xíu nữa), còn bạn nam thì gượng gạo quá, nhiều khi mắc cỡ mà quên cả vai diễn :))
    Like mạnh cho phần ost (nhất là phần guitar solo, nói k phải liều chứ có khi hay hơn sun flower), còn phần lồng tiếng và dẫn truyện thì nên tìm người có giọng trầm hơn và buồn hơn bạn ạ .

Chốt review, mình xin thớt chia sẻ với mọi người list ost đã dùng ạ :3
    huykhoi218 thích bài viết này
  3. huykhoi218

huykhoi218 Mới đăng kí

SwingsOnlyone Cảm ơn bạn đã góp ý :3
    Của bạn đây
    1. Let The Wind Blow (Inst) - It's Okay That's Love Ost
    2. Ok Love Wawoo (Inst) - It's Okay That's Love Ost
    3. Two Melodies (Inst) - Zion.T, Crush
    4. Cross My Mind - Twin Forks
    5. Let Her Go - Passenger
    6. Don't Want An Ending - Sam Tsui
    7. If We Ever Meet Again - Katy Perry, Timbaland
    SwingsOnlyone thích bài viết này
  4. phandungtin

phandungtin Thành viên cấp 1

Xem được 32s tắt luôn.
    Thứ 1: Góc quay bạn chưa tốt, khi quay 1 nhân vật, bạn nam chụp ảnh. Thì bạn nền quay bạn nam chụp cái gì, không phải quay bạn nam đứng từ xa hay nhìn cận mặt xem bạn nam có đẹp trai không.
    Thứ 2: Góc quay không tốt thì không có cảm giác là phim ngắn, giống 1 video gì đó hơn, và đủ để lấp tất cả các lý do còn lại.
    Mong những sản phẩm tiếp theo của nhóm bạn tốt hơn, thân!
    thientuboba thích bài viết này
  5. huykhoi218

huykhoi218 Mới đăng kí

phandungtin bạn cứ thử xem hết bộ phim rồi đánh giá chi tiết hộ mình với vì cảnh sau có những cảnh như bạn nói ^^
    btw/ cảm ơn bạn đã góp ý :D
    phandungtin thích bài viết này
  6. Hoangcuong141414

Hoangcuong141414 Mới đăng kí

7. thientuboba

thientuboba Thành viên cấp 1

cảm giác của mh là bộ phim như k có 1 nội dùng nào cụ thể cả
    màu phim hơi bết :) thanks bạn đã đọc
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn