Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phơi Đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nguyenanhvietngu, 11/11/13.

Lượt xem: 2,192

1. Nguyenanhvietngu Thành viên cấp 1

các bạn hãy nhận xét thẳng thắng với bức hình để mình có thể rút được bài học từ các bạn

2[​IMG]

3[​IMG]

4[​IMG]

...
    vinhsilver, duyphoto, Hẻo Hóm Hĩnh5 người khác thích bài viết này.
  2. PHN

PHN Thành viên cấp 1

Chỉ có 4 cái ảnh mà không có caption nào à thớt !
    Ít ra cũng có 1 2 câu cho a e vào tán phét chớ ;))
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  3. Nguyenanhvietngu

Nguyenanhvietngu Thành viên cấp 1

PHN nếu bạn thấy lỗi của bức ảnh, thì hãy góp ý chân thành, để mình rút kinh nghiệm :D
  4. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

hình phơi rất đẹp, thớt tiết kiệm caption quá nên hơi kiêu sa hơi khó chịu :(
  5. mgr

mgr Cựu quản trị

Chuẩn rồi, ít ra cũng nên ghi 1 2 câu gì đó ví dụ như '' các bạn cho mình nhận xét'', ''nếu bạn thấy lỗi của bức ảnh, thì hãy góp ý chân thành, để mình rút kinh nghiệm'' :D viết cái tiêu đề ''Phơi đêm'' rồi ''quăng'' 4 cái ảnh lên không thiện cảm lắm.
    ;) nhưng công nhận là hình đẹp
    Nguyenanhvietngu thích bài viết này
  6. Nguyenanhvietngu

mgr mình đã sữa lâu rồi bạn, cảm ơn những lời góp ý của bạn
    mgr thích bài viết này
  7. tony crown

tony crown Thành viên cấp 1

tấm này iso bạn để nhiu zậy..??
  8. Nguyenanhvietngu

9. tony crown

tony crown Thành viên cấp 1

umh heheh...tại mình thấy nó hơi có hột hột..hehehe...phơi lâu xíu nữa cho mặt nước trong trẻo lun :)):))

Ủng hộ diễn đàn