Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phong cách ảnh lãng mạn, cổ tích

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kitt Huong, 13/9/13.

Lượt xem: 3,767

1. Kitt Huong Thành viên cấp 1

Mình là con gái nhưng lại rất hay chụp ảnh gái đẹp nhá. Mình thiên về phong cách lãng mạn, cổ tích. Mọi người cho ý kiến nhé. Đặc biệt là tấm cuối mình rất phân vân giữa hai cách blend màu. Rõ ràng bức số 1 của tấm #7 là phong cách blend màu thường trực của mình, nhưng không hiểu sao mình vẫn rất thích cách blend ở bức 2 nên cuối cùng là để hai bức cạnh nhau luôn hihi.
    Ai có trên facebook thì ủng hộ page của mình nhé. Cám ơn mọi người nhiều nhiều lắm <3
    https://www.facebook.com/Kitt.Huong

#2[​IMG]
    #7[​IMG]

...
    lenhuthanhvn, Mr. Dino, Thiên Ma1 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lãng mạn lắm bạn ;)
    Kitt Huong thích bài viết này
  3. Trường GiangG+

Trường GiangG+ Thành viên cấp 2

Cái dòng suối trong veo rất đẹp, thế mà bạn blend làm mất cái đẹp của nó mất tiu!
  4. Kitt Huong

Kitt Huong Thành viên cấp 1

Trường GiangG+ mình chụp ảnh người mà hihi ^^ Thường thì khi chụp ảnh phong cảnh mình không blend màu gì cả, chỉ đánh cho màu sắc thật lên và nổi bật là xong.
  5. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Đẹp quá, cực kì kết tấm số 3 ^^
  6. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Đang hỏi bạn kiếm mẫu đẹp vậy...thì ra ở nước ngoài
  7. solo ngỡ

solo ngỡ Thành viên cấp 1

thích pic cuối á bạn :)
  8. hải ngố

hải ngố Thành viên cấp 2

kết 2 tấm 4-5 đúng như trong chuyện cổ tích vây? Rất đẹp!
  9. Rollingdesign

Rollingdesign Thành viên cấp 2

ây da. đẹp dứ :x
  10. JPark

JPark Mới đăng kí

2 tấm cuối nhìn đều có nét đẹp riêng :D tùy hoàn cảnh mình nghĩ là để đều đẹp :D

Ủng hộ diễn đàn