Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo & Blend] Các bác cho nhận xét.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi trungdv007, 6/4/14.

Lượt xem: 1,934

1. trungdv007 Thành viên cấp 1

Em chụp bằng ống 135 f3.5 MF, nên lấy nét không được tốt lắm :3
    Các bác cho nhận xét nhiệt tình để e còn rút kinh nghiệm cải thiện lần sau ah :) Em cảm ơn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/4/14
  2. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Ôi, bạn gái này quen lắm, không khéo là ngừoi bạn cũ thất lạc của mình, bạn cho mình xin fb bạn gái được không :D
    trungdv007 thích bài viết này
  3. linhcanali

linhcanali Mới đăng kí

tấm thứ 3 từ trên xuống đẹp bác ơi , bác làm thế nào vậy , hướng dẫn em blend với
    trungdv007 thích bài viết này
  4. trungdv007

trungdv007 Thành viên cấp 1

LNTD: bạn cũ của bác ah, thế bác còn nhớ tên chứ, nói đúng thì e sẽ cung cấp fb :)))))))
    linhcanali : bác copy background xong qua channel chọn kênh blue bấm ctrl+i, xong qua lại layer chọn chế độ blend mode là softlight, opacity thì tùy mức bác :D, đó là phần chính, sau đó bác thêm mắm muối vào thôi. :v
    LNTD thích bài viết này
  5. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Mình quên rồi :-s
  6. WhiteSakura

WhiteSakura Thành viên cấp 2

Mình thấy mẫu tạo dáng với biểu cảm không được tự nhiên cho lắm,có vẻ hơi chút gượng ép. :D
  7. trungdv007

WhiteSakura đúng rồi bác, cũng là vì lần đầu tiên mẫu đi chụp, vì thế còn rất gượng ép, ko đc thoải mái
    WhiteSakura thích bài viết này
  8. Hoang Tâm Thanh

Hoang Tâm Thanh Mới đăng kí

9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

2 pic cuối cho Text vào xấu cả ảnh :-?
  10. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

sờ tốc đâu bạn
  11. trungdv007

Ủng hộ diễn đàn