Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] Hoa lá cành que phong cảnh. Thoả mãn thú tính :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Thành Lộc, 5/1/14.

Lượt xem: 2,557

1. Thành Lộc Thành viên cấp 3

Có vài tấm chụp bằng Lumia 525. Điện thoại cùi thôi nên 1 số pic vẫn chưa ổn lắm.

#1. Bokeh lung cmn linh =))

#2. Vô tình bắt được con ruồi.

#3. :D

#4. ;))

#5. Hoa gì mình cũng ko biết luôn. :))

#6. Biệt thự dưới thung lũng.

#7 Panorama. Đố các bác biết ở đâu?

#8. Mưa[​IMG]

Hết rồi. Có vài tấm thế thôi. Muốn chơi DSLR nhưng không có nên lấy điện thoại ra đi thoả mãn cái thú tính vậy. :(( :((

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/1/14
    nhtra, hoangphuchsuKaty2309 thích bài viết này.
  2. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

e thấy ảnh bác bị noise với out nét là chính *k biết bác cố tình hay thế nào*
    tấm 1 bokeh như bác thì hơi tệ
    tấm 8 thì noise hơi quá e chả thấy giọt mưa đâu @@ bố cục ảnh bị khom vào khiến ảnh bị bó buộc
    còn lại chưa có gì đặc sắc lắm ;) mong bác cố hơn lần sau
    Thành Lộc thích bài viết này
  3. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Thấu hiểu nỗi lòng của người k có mãy xịn fải xài điện thoại để thỏa thú tính =)))))))
  4. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

điện thoại thế này là rất đẹp rồi :D chúc bác sớm có DSLR để thảo mãn..thú tính :v
  5. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

J.Lin Bạn nói # nào out nét. Ngoài #1 mình cố tình cho nó out thì mình thấy mấy tấm khác cũng đâu có out đâu.
    Với lại chế độ lấy nét tay trên điện thoại thì làm sao so với lấy nét tay trên DSLR được.
    Còn #8 thì bạn đúng. :D
  6. hutiugo

hutiugo Thành viên cấp 1

cảnh này chụp ở đà lat, nhớ nhà quá...

Ủng hộ diễn đàn