Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo quote] Một vài tác phẩm của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Minh Đinh, 27/10/13.

Lượt xem: 4,480

1. Minh Đinh Mới đăng kí

Chào tất cả các bác ^^ em là thành viên mới và cũng mới tập tành photo quote đc vài tháng. Đây là một số tác phẩm của em mong các bác chém mạnh tay cho em tiến bộ
    1
    2
    3
    4
    5
    6

Facebook của mình : Minh Mũm Mỉm ^^
    Cảm ơn !

...
  2. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

chắc mập lắm! :))
  3. Minh Đinh

Minh Đinh Mới đăng kí

thanhmai3883 :))) cũng khá là bình thường thôi bác ^^
  4. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

chữ hơi rối, hội dung hơi không hợp background, đề nghị thớt dùng tiếng Việt chứ tiếng tây thế này sai ngữ pháp xấu hổ quá.
  5. Minh Đinh

Minh Đinh Mới đăng kí

@An Thị Gì Gì Đấy Sai chỗ nào hả bạn :)
  6. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

"love never fails" và "silent night" nhé bạn. còn #5 mình không chắc ý bạn là tình yêu đang rơi (như gốc) hay tình yêu đánh rơi (fallen love) hay sa vào tình yêu (falling in love), nhưng falling love quả thật chưa nghe bao giờ.
  7. Minh Đinh

Minh Đinh Mới đăng kí

Falling in love chữ in mình làm mờ rồi bạn ^^ còn mấy chữ kia mình thấy trên mạng nên làm lại. Mình sẽ sửa lại .Cảm ơn bạn đã góp ý ^^
    KingROAn Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này.
  8. saobanga1k61

saobanga1k61 Thành viên cấp 1

up cho thớt tiến bộ :D
    Minh Đinh thích bài viết này
  9. PHN

PHN Thành viên cấp 1

Đẹp đọ thớt , nhưng để ảnh bé quá nhìn không đã mắt mấy :>

Ủng hộ diễn đàn