Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photomanip [ Xin cái tiêu đề]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi duongnt97, 9/10/13.

Lượt xem: 3,017

1. duongnt97 Thành viên cấp 1

Lâu quá rồi ko làm manip, hôm nay ngứa tay làm một cái, xin ý kiến của các bác, kỹ thuật còn kém nên xin gạch đá.
    À cho em một cái tiêu đề được ko? Cũng có ý nghĩa nhưng ko tóm gọn được thành tiêu đề.[​IMG]

...
    MrTu, Thái Châu, tovmix4 người khác thích bài viết này.
  2. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

bác xử lý đẹp đấy nhưng ý tưởng thì không hiểu lắm, mà mặt nước nhìn chưa hợp nhau, 2 stock. bác có cái brush nước hay hình nước bắn tung téo ở đâu em xin :D
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Stock đâu thím 8->
    Tiêu đề nên đặt là ''Cái vòi và người đẹp'' cho nó sát nghĩa ;))
    Bác làm màu nhìn đẹp đấy , tương phản mạnh nhưng đẹp !
    duongnt97 thích bài viết này
  4. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Tentacle :3 :3
  5. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Stoc đâu bác, co stock thì dễ góp ý hơn.
  6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

đẹp lắm bác à, cơ mà mọi thứ trong hình đều... rất là liên qan 8-|
  7. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Em cũng muốn làm manip :((
    Cái vòi thứ 3 ở dưới hình như không ổn
  8. duongnt97

duongnt97 Thành viên cấp 1

Thiên Ma Nguyễn Thiết : stock bao gồm con bạch tuộc, biển, trái tim, cô gái , lần sau em sẽ để ý up cả stock kèm theo
    Trx Time: cái đó là ảnh nước tung tóe nền đen em cho vào rồi đặt chế độ screen hòa trộn
    LordEmperor nó chìm xuống nước mà
    mà ko ai hiểu ý tưởng à hehe
  9. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Ý là cô gái này thiếu tim, ngồi như trời trồng, con bạch tuộc phải móc tim ra tặng à :))
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

mình cảm giác bức ảnh hơi bị thiếu 1 thứ gì đó, trông rất bình thường
  11. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

duongnt97 biết là chìm xuống nước rồi, nhưng nước chảy, cái vòi đó cản dòng chảy thì nước không thẳng đoạn đó ấy mà, thêm chút nước bị cản rồi bắn tung tóe ý, đó là ý kiến của em thôi :D. nhìn cũng đẹp rồi, mà hình như con bạch tuộc là Body Guard hay Pet ấy nhỉ ;))
  12. duongnt97

b0yHN_96 uhm mình mới làm lại manip nên hơi nghèo về ý tưởng, bạn có ý gì hay thì chia sẻ với mình nhé
    vsea nghe hay đấy =))
    LordEmperor ừ nhỉ e nói a mới để ý
  13. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Hơi thiếu nước phún lên ngay vòi bạch tuột. Sao Thớt không cho Bạch Tuột quấn cô gái, thấy nó đang quấn cái cụt gì cam cam vậy !?
  14. Ed.tR

Ed.tR Thành viên cấp 1

trái tim đó bác... có điều theo tỷ lệ này trái tim hơi bị bự... ko biết là tim con j... hehe... sorry thớt...
  15. duongnt97

Ed.tR tim bạch tuộc đó thím
  16. Ed.tR

Ed.tR Thành viên cấp 1

bác nói làm tò mò.. nên đi search thử... phát hiện bạch tuộc có 3 tim... lolz... genk.vn/kham-pha/kham-pha-bi-mat-ve-bach-tuoc-loai-quai-vat-bien-ca-2012090510229504.chn
  17. duongnt97

Ed.tR hay quá cám ơn bác giờ mới biết

Ủng hộ diễn đàn