Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PhotoScape vs PhotoShop

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MS24, 10/6/13.

Lượt xem: 2,956

1. MS24 Mới đăng kí

2 tấm hình của mình được blend bằng photoscape & photoshop (tấm trên là photoscpae, tấm dưới là photoshop), xin bà con cho ý kiến :D

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ý bạn là Blend ?. Nếu là tác phẩm Blend của bạn làm ra thì khi lập topic cần có vài dòng về tác phẩm của mình nhé !. Mà nói về Blend thì cần gì đến Photoscape nhỉ :-?

P/s: Cái tiêu đề không nói nên điều gì hết nhé !
    goalMS24 thích bài viết này.
  3. MS24

MS24 Mới đăng kí

Hồng Sơn thích bài viết này
  4. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Cho thêm cái ảnh gốc đi bác so sánh mới được. Mà blend thì mình ưu tiên Lightroom, kế đến là PS :D
    MS24 thích bài viết này
  5. MS24

MS24 Mới đăng kí

ảnh gốc đây bác
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ảnh gốc đẹp nhất nhé!
  7. Nem

Nem Thành viên cấp 1

nói ra sợ bị mắng..chứ mình có thấy ảnh gốc khác ảnh được bạn blend khác tý nào đâu?? :v
    hay mắt mình kém?? :v
  8. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

scape làm sao mà bằng pts đc bác
  9. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Ảnh gốc đẹp nhất :)) Thực sự là so với ảnh gốc thì chẳng khác mấy, nhất là tấm làm bằng PS :D
  10. darklord20k

darklord20k Thành viên cấp 1

hình như photoscape là bác xài template có sẵn, pts thì bác dùng tay mà tay hơi yếu :3

Ủng hộ diễn đàn