Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop cho Happy Lolla nào :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HưngPS, 26/4/13.

Lượt xem: 18,514

1. HưngPS Mới đăng kí

Anh em có ai ăn đêm k :))

...
    Minh Hạnhh, pitlamgiĐTô thích bài viết này.
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Happy Lolla :v :v
    ps: cần phải Ly quý phi mạnh nữa bạn à \:D/
    Cún con 25388, Vương Minh Trí, hak12f2 người khác thích bài viết này.
  3. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Mình ko biết bạn có ý gì khi mang cái này ra nhưng : Đừng mang Happy Polla ra làm trò cười nữa . Họ cũng là con người cũng có nhân cách . Happy Polla ko có ở VN , Ko biết nhưng đừng làm thê . teen VN Đã đi quá giới hạn rồi .. Có nhiều việc làm ý nghĩa hơn đó bạn :D
    Hà Bơ, Albafica, Vo Hoang Bac19 người khác thích bài viết này.
  4. HưngPS

HưngPS Mới đăng kí

Bạn k thấy cô ta đẹp hơn sao, mình đâu châm trocvj, mình chỉ muốn qua cô ta mình thử make up thôi, mình k hiểu ý bạn lắm ^^
    Cún con 25388, ZiYo, soulme2 người khác thích bài viết này.
  5. Paul Nham nhở

Paul Nham nhở Thành viên cấp 1

pts xong nhìn vẫn xấu :v
  6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

^:)^ thà đừng sửa, sửa xong còn... lúc đầu#-o
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Không dám sữa nhiều sợ nhìn không ra =))
    Ủng hộ chủ thớt cho vui thui chứ nét đẹp của Polla đã "hóa thạch" rồi. Cần phần mềm tốt hơn PTS mới chỉnh nổi. Nếu cố gắn quá thì chẳng còn nhìn ra Polla Thần Thánh :))

8. LanPip

LanPip Mới đăng kí

Cái mũi không thể làm cho đẹp được
  9. JanSperry

JanSperry Mới đăng kí

Quá rảnh cho đội sửa ảnh.
    Hỏi luôn : sửa anh xong mục đích của thớt là để làm gì?
    Để đầu giường à =))
    Lùn Siêu Nhân thích bài viết này
  10. BambiHuynh

BambiHuynh Thành viên cấp 1

không hiểu sao mọi ng cứ thích lấy ngừi khác ra làm trò đùa...
    trucict, Bacvo, sonhaieu1 người khác thích bài viết này.
  11. Địa Ngục Máu

Địa Ngục Máu Thành viên cấp 2

Dùng PSD Blend thêm nữa thì đẹp đó chủ thớt :v
  12. Lùn Siêu Nhân

Lùn Siêu Nhân Thành viên cấp 1

Mình muốn hỏi! Bạn chỉnh sửa hình ảnh của HP để làm j vậy?

Muốn nâng cao tay nghề hả? Vậy thì có thể dùng ảnh của bạn, gđ hay bạn bè bạn...và còn có cả kho stock trong 4rum nữa mà

Còn nếu muốn đưa HP lên làm trò đùa thì mong bạn suy nghĩ lại! Người ta ko đẹp nhưng người ta vẫn lạc quan đấy thôi. Sao cứ lôi người ta ra làm trò hoài vậy?

Mình chẳng có ý gì nhưng tự dưng cảm thấy khó chịu khi nhiều bạn cứ đi theo trào lưu mà chẳng nghĩ đến hậu quả.

Hãy thử đặt mình trong vị trí của HP mà cảm nhận bạn nhé! Chắc chắn sẽ ko dễ chịu tí nào khi có nhiều người lấy ảnh của mình ra làm trò đùa đâu!
    Hà Bơ, iamkend9x, Wild Dragon King12 người khác thích bài viết này.
  13. Móm Có Răng

Móm Có Răng Mới đăng kí

K phải mình bênh chủ thớt cơ mà cái ảnh này mình thấy bình thường thôi mà.
    Nếu mình là HP trong trường hợp này thì chắc cũng k ý kiến gì vì chủ thớt pts làm cho mình trông xinh đẹp lên rất nhiều.đâu có bôi nhọ hay mang ra làm trò cười gì đâu :|
    Sao mọi người cứ phải nâng cao quan điểm thế nhỉ? ==
    chocosel, super_stupid, quocthang_ynwa5 người khác thích bài viết này.
  14. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Đừng quan trọng hóa vấn đề, hãy thoải mái như Polla đi các bạn nhé, thích thì làm, không thích xem chơi. Làm đẹp mà chứ có làm xấu đâu. Ai k mún đẹp đúng k @@.
    chocosel, super_stupidNadu Bui thích bài viết này.
  15. ĐTô

ĐTô Thành viên cấp 1

đây cũng có thể là một nhân vật được xây dựng nên. do đó, với những hành động thác loạn qua các clip mà cô này quay điều có chủ ý và mang tính chất lợi ích riêng. nếu hành đồng cô này là đàng hoàng là bình thường. thì sao mọi người k yêu quý mà đi troll. e thì e thấy chủ thớt k có ý đồ gì trong topic.
  16. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

Cũng thử mà ko làm cho em í xinh lên được haizzzz
  17. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

Móm Có Răng: :D
    c cho mấy bạn ảnh của c đc k?các bạn sẽ làm cho c xinh hơn, mặc dù bình thường c đã rất xinh, sẽ k làm trò cười đâu, và cũng sẽ chẳng có ai làm qua chuyện lên í chứ.
    à chết, k rõ c có phải con gái k nữa.nếu k phải thì c đổi giúp t "xinh" thành "đẹp trai" nhé!
  18. Kykun

Kykun Mới đăng kí

Mình chả thấy người ta có ý đồ gì quá đáng cả... làm cho vui thôi chứ gì đâu mà các bác quan trọng hóa vấn đề thế
    còn nếu bác nào bảo đặt mình vào vị trí HP thỳ bác thử nghĩ xem mình có đủ can đảm làm clip để mọi người troll không
  19. soulme

soulme Thành viên cấp 1

Chúng tôi đã thật sự cố gắng. Nhiều bạn nâng quan điểm vãi :)) Mình thấy thớt chẳng có ý gì ở đây cả :)
    HưngPS, namtuoc9x, Bụng Bự6 người khác thích bài viết này.
  20. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Thật lòng thì e cũng thích đôi mắt phượng của bác đấy,
    nhưng mà bác có đọc những cm bên trên ko mà phát ngôn bừa bãi quá. :-?
    minhthu nguyen thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn