Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop cmnd giúp em lấy lại nick fb bị khóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi njghtm4re, 16/9/13.

Lượt xem: 6,975

1. njghtm4re Mới đăng kí

chứng minh thư em mới mất chưa làm lại lấy ngay đc,lấy ảnh cmt anh trai sài tạm gửi lên cho fb mở khóa lại nick
    ai có lòng rản pts dùm em cái ngày sinh thành 16/2/1994 và tên đc thì thành Faceless Void,thành công em xin gửi cái thẻ 20 hậu tạ :D
    tks
    ảnh [​IMG]

...
  2. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Đổi tên Face thì thế này là ổn rồi. Nếu đc bạn dùng paint cắt cái hình avatar face của bạn dán vào nữa cho chắc

njghtm4re thích bài viết này
  3. njghtm4re

njghtm4re Mới đăng kí

có làm ảnh sáng tý đc ko hả bác,nói chung em thấy cái này mặt ông anh hao hao 80% mặt em nên ko cần,nhìn hơi tối này sợ bọn fb nó ko nghi ghép ko bác
  4. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Bạn chỉ cần dán cái Avatar của bạn vào là đc. Không nhất thiết phải là mặt thật của bạn :D
  5. alexmapsu

alexmapsu Mới đăng kí

Radium có Yahoo, FB hay SDT gì ko? Mình xin nhờ giúp đỡ.
  6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

up cmnd cũng ko mở khóa đc đâu
    mình bị khóa 1 lần, đã thử và ko ăn thua
  7. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

:)) Sau khoảng 1 tháng nó cho xác nhận 5 bạn bè í thì khỏe hơn, mình gửi cả chục lần mà nó vẫn k mở cho nè
  8. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Có psd cmtnd kìa thím việc gì phải tốn 20k =))

Ủng hộ diễn đàn