Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phượt sang Thái Lan tự chụp ảnh cưới ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Vobeocuameo, 2/11/14.

Lượt xem: 2,716

1. Vobeocuameo Mới đăng kí

Mạnh dạn làm " chuột bạch" cho ông chồng em dùng tripod tự chụp ạ. Đây là bộ hình cưới thứ hai ạ. Bộ đầu tiên là hình cưới ở Hà Nội + studio được bạn bè giúp đỡ chụp cho từ Tết + anh chồng tự chụp cũng vui và nhiều kỉ niệm lắm ạ. Còn bộ ảnh thứ hai này là bọn em tự túc thực hiện 100%, tự dùng tripod, đi mua váy cưới + cô dâu không biết trang điểm nên chỉ oánh son và nối mi từ lúc ở Việt Nam, bay sang đến đấy là cứ thế mà chụp nên nó ko được lung linh lắm ạ :D Được cái là vui và rất rất đáng nhớ :D

...
    nhanck12, Phạm Hữu Dư, alonepts1 người khác thích bài viết này.
  2. Joker3011

Joker3011 Thành viên cấp 1

Các bạn trẻ bây giờ cũng lắm ý tưởng ghê! Quan trọng là 2 bạn có những khoảnh khắc đẹp bên nhau. Chúc 2 bạn hạnh phúc :)
  3. Vobeocuameo

Vobeocuameo Mới đăng kí

Dạ, cũng hơi tiếc là thời điểm đẹp nhất, còn trẻ trung thì không được chụp hình cưới :D Bi h cả hai đứa đều 30 tuổi, xấu xí, già nua rùi nên chủ yếu là kỉ niệm thôi ạ :D
    Joker3011 thích bài viết này
  4. alonepts

alonepts Thành viên cấp 1

ở Sìa gòn mà để chân máy mà Auto chụp thì xác định :D .2 vợ chồng máu quá phượt cả Thái Lan chụp .luôn hạnh phúc nhé !
    Vobeocuameo thích bài viết này
  5. Vobeocuameo

Vobeocuameo Mới đăng kí

Vâng, ảnh buổi tối chụp trong khu chợ của người Tàu, đông người quá nên bọn em không dám đứng xa :D
    Ờ nhà ngắm mãi mấy kiểu ảnh cưới bọn Tây chụp trong khu đó đẹp ơi là đẹp, đến mình chụp không dám đứng xa nên ko có kiểu nào lấy được đến chân hết hjc hjc
    alonepts thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn