Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Pic] Newbie mới vào nghề :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Ngọc Anh, 1/7/12.

Lượt xem: 3,174

1. Ngọc Anh Thành viên cấp 1

E rất dở về bố cục. up mấy cái nhờ cậy các bác chỉ bảo :)

1
    2
    3
    4
    5
    6

Thank các bác đã xem :x

...
    Hàn Phong, Tiểu Thiên, NhanPhoto2 người khác thích bài viết này.
  2. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

nên đáng số vào từng tấm ảnh cho dễ nhận xẹt bạn ơi, đã thêm vào cho bạn. mình rất thích tấm số 5..:)
  3. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Chuẩn, mình cũng thích tấm số 5!
    3 model này cũng đẹp :D
  4. Ngọc Anh

Ngọc Anh Thành viên cấp 1

cám ơn b góp ý, lần sau e xin rút kinh nghiệm
    mong các bác đóng góp nhiệt tình :D
  5. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

e thik tấm số 4 nhưng nếu bác để thấp máy xuống 1 chút hất lên trên, lấy góc rộng hơn thỳ sẽ đẹp hơn. E nghĩ thế :"> k biết mng nghĩ thế nào
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Like vì mẫu xinh! hèhè! Cơ mà ảnh nặng quá! Lần sau thu nhỏ nó lại trước khi post nhé :)
  7. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

bạn thử flirkr để up ảnh đi :D khi up lên nó vẫn giữ size gốc nhưng cho mình thêm nhiều lựa chọn size khi up lên web :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  8. Vũ Đình Trung

Vũ Đình Trung Mới đăng kí

Like nhất ảnh số 5 ! ;))
  9. kts cotin

kts cotin Thành viên cấp 1

Chất ảnh tốt, bác nói mới tập chụp mà ra đc quá ok rồi, khối bác phải xách dép đi theo. Cho mình nhận xét tí về bố cục nha! Tấm 1 mẫu đứng giữa ko đẹp lắm, mất độ sâu của con đường, nên lệch sang bên trái 1 chút. Tấm 2 có lẽ mẫu xoay người ngược lại thì hợp lý hơn, trước mặt mẫu ít không gian quá, ngột ngạt trong khi phía sau quá rộng. Tấm số 3 khá ok, mẫu lệch bên trái chút xíu nữa sẽ đẹp. Tấm số 4, mẫu lệch bên phải chút là ok. Tấm số 5, góc máy đẹp, nghiêng xuống 1 tí nữa thôi là hoàn hảo, thích nhất tấm này. Chúc bác luôn có những bức hình lung linh. Cơ mà mình ghen tị với bác, nhiều mẫu xinh đẹp quá !
    Ngọc Anh thích bài viết này
  10. Ngọc Anh

đa tạ bác vì rep góp ý chi tiết như thế :D
    e cũng thấy pic 2 k ổn lắm. cơ bản e thấy mình rất gà về cái khoản bố cục. căn mẫu vào đâu. thank bác :x
  11. kts cotin

kts cotin Thành viên cấp 1

Tấm số 1, mình phá 1 chút, cả về bố cục và màu cho vui !!!
    tuanphongkt thích bài viết này
  12. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

Số 4 và 5.. 2 pic này đẹp lắm ạ :x
    Ngọc Anh thích bài viết này
  13. Ngọc Anh

màu nuột bác ạ. bố cục ngon lành hơn r :x
    cơ mà bg nhòe quá. e k thik :D
  14. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Vote số 5! Số 4 cho mặc trang phục khác để nổi các vòng lên nhé! :D