Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Pic] Thêm chút không khí Lôen cho gấu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi uppa, 20/12/12.

Lượt xem: 2,065

1. uppa Mới đăng kí

Mình vừa học pts được vài hôm,nhân tiện đọc được mấy tip của 1 số thành viên hướng dẫn cách tạo tuyết,quay cuồng 1 hồi lâu cũng ra tí tuyết.:D Mọi người cho em ý kiến nhé,Gấu em bảo xấu nhưng em thấy là ổn rồi...

Stock: :x [​IMG]
    Effects: [​IMG]

...
  2. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

(:| ko ổn tí nào
    uppa thích bài viết này
  3. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

cố gắng thêm đi bác :D, bác phải làm cho gấu bác haiz lòng chứ tự bác cảm thấy ổn thì ...nguy hiểm wa ah :D
    uppa thích bài viết này
  4. elbi2906

elbi2906 Thành viên cấp 1

lồng effect vào thế này để avt chơi cũng đc :D nhưng nếu muốn lô-en thì bạn search các tut blend màu tuyết thử xem nhé :D
    uppa thích bài viết này
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ảnh chụp cận face như thế mà bạn cho tuyết vào thế kia ='= Bạn gái chê là đúng , còn phàn nàn gì nữa B-)
    uppaHồng Huyên thích bài viết này.
  6. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

hơi ảo nhỉ :)
    uppa thích bài viết này
  7. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

Hình như tuyết em thấy chỉ là tuyết đang bay bay trên trang forum thôi chứ của bác ảo quá, Tuyết xanh :|
    uppa thích bài viết này
  8. Chuột DS

Chuột DS Thành viên cấp 1

Cho mấy cái xanh xanh vào nhìn như ảnh bị hỏng ý ==. Ảo thật :))
    uppa thích bài viết này
  9. lorenzo

lorenzo Thành viên cấp 1

lung linh ^^ Noel
    uppa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn