Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Poll] Quán cafe maid (nàng hầu) ở Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ngọc Prinny, 20/6/13.

?

Mọi người thấy dịch vụ kiểu này như thế nào ?

1. Thích <3

91.7%
  2. Cũng hay hay

0 vote(s)
    0.0%
  3. Không quan tâm lắm

8.3%
  4. Không thích

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 10,318

1. Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

Có ai từng được maid đút ăn chưa ạ, có ai từng được host hôn tay và đối xử như một chủ nhân thực sự chưa ạ ?
    Nếu chưa thì còn chần chừ gì nữa, hãy đến Laboon vào thứ 6 tuần này trong Maid and Host day, chào mừng Touch.
    Sau 12h ngày thứ 6 tại Laboon sẽ có 5 maid và 3 Host sẵn sàng chờ đợi để phục vụ các chủ nhân với rất nhiều dịch vụ hấp dẫn:
    - maid tạo các tư thế theo yêu cầu của bạn để chụp ảnh
    - maid nói theo yêu cầu của bạn
    - maid đút thức ăn và lau miệng cho bạn như thể các bạn là những cô chủ cậu chủ thực sự.
    Còn các host sẽ hôn tay bạn, dẫn bạn đến chỗ ngồi và phục vụ bạn như các nàng công chúa.
    Còn chần chờ gì nữa, hãy đến Laboon thưởng thức các món ăn mang đậm phong cách Nhật bản như takoyaki, okonomiyaki, omurice, sushi chiên và nhâm nhi Matcha ngon lành để được các maid và host phục vụ nào.
    Một thú vị nho nhỏ nữa là một trong các maid hôm đó là 1 gương mặt rất quen thuộc trong giới cos, các bạn nhìn ảnh có đoán ra ai không ạ?
    Và chủ quán rất baka của chúng ta, hôm đó cũng sẽ lột xác thành thùng rác í nhầm, lột xác thành 1 host thật lịch lãm sẵn sàng chờ đợi để phục vụ các bạn. Còn chần chờ gì nữa, hãy cùng loan tin và cùng bạn bè đến Laboon vào thứ 6 này nào :x

______

ai muốn được hầu gái xinh đẹp phục vụ nào ;))
    hóng được vụ này hay phết ~
    *hình thật ở Laboon cafe 82 Kim Mã Thượng - Hà Nội*

bonus cái hình mình vẽ :"> [​IMG]

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, bong bong mua hektscongtran thích bài viết này.
  2. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Thích thật =P~
  3. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

sao mà nước dãi ròng ròng thế bác No.13 :))
  4. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

ợ! ợ! phát triển thêm tí đê! =))
  5. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

hơ hơ , vụ đó không có đâu bác =))
  6. thangkubom742

thangkubom742 Thành viên cấp 2

phát triển thêm tí nữa, khách sẽ đông hơn đấy
  7. Denis O

Denis O Mới đăng kí

Q1 cũng có 1 cái. :)
  8. thứ 6 ngày 13

thứ 6 ngày 13 Thành viên cấp 1

đọc đến cái dòng "maid tạo các tư thế theo yêu cầu của bạn..." mà rùng cả mình, may cuối câu còn 3 chữ "... để chụp ảnh" =))))
  9. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

=P~SG có ko bạn
  10. LinhNhi

LinhNhi Mới đăng kí

Nhìn thích thật nhưng mình k ở HN =)))~
  11. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Toàn thấy trong manga thôi :3 Cũng tò mò nó như nào hí hí
  12. Hai Nguyen

Hai Nguyen Mới đăng kí

quán của bạn Trang Candy ah???????????? mở lúc nào mà tớ ko biết thế này bạn Ngọc Prinny ơi :P
  13. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Thật thế thì phê
  14. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

15. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Thích cái hình chibi thôi!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn