Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Post hình kiếm gạch - sẵn khoe bờ đì

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi quachquach, 1/2/13.

Lượt xem: 2,177

1. quachquach Thành viên cấp 1

Bác nào chê phát, ném tạ môt nhát chết luôn :D. Có gạch thì trao tay chứ tay chứ đừng ném nha mấy bác. Hình làm năm 2009, giờ ăn nhậu nhiều nên già đi nhiều còn bụng thì 01 múi dễ thấy =))

Stock chụp với cô dâu lúc đi ăn đám cưới, cô dâu ko liên can nên lượt bỏ (tránh gạch vô tội vạ) :P

...
    c96a455, hth02x1SunnyBoy thích bài viết này.
  2. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Xin bác cái này hôm nào em troll đứa bạn \:D/
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Poster đấy. ừa thui cũng đẹp rùi
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn làm cho mặt rắn rỏi hơn thì tốt. Vì khi người ta tập tạ, nếu đạt đến mức này thì mặt rất góc cạnh. :)
  5. Dual Rook

Dual Rook Thành viên cấp 1

body này khối e mê ấy nhỉ :)
  6. quachquach

quachquach Thành viên cấp 1

Lúc đó sợ làm vậy thì bạn bè nhìn không ra mình nữa =))
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ví dụ như ảnh mình làm chẳng hạn. :))
  8. quachquach

Chơi thêm thuốc may ra, có thời gian tập suốt 2 năm chỉ bự và khỏe. Sau đi làm lười bỏ luôn
  9. quachquach

Body của mình quả nhiên thua xa =))

Ủng hộ diễn đàn